Tập Lái
11/2/16
4
5
3
41
Hcm
Em chạy con Bim lúc chiều đang dừng đèn đỏ tại ngã 4 Võ Văn Tần với Nguyễn Thượng Hiền , thì lúc đó may sao em nhìn vào chiếu hậu thấy 2 thằng mặt cô hồn chạy trên chiếc Exciter đang đừng lại ngay sát mép xe em . Lúc đó em nghi nghi rồi nên mở cửa kính gác tay lên cửa , chắc nó thấy mình đề phòng nên lập tức chạy lên rẽ trái hướng Nguyễn Thượng Hiền lủi mất dù đang còn đèn đỏ . Xe em chưa mua bảo hiểm mất cắp hên là chưa mất chứ ko mất vài chục củ vô duyên rồi :3dhungio2: Nhân tiện mấy bác cho em hỏi trước em chay con mazda , trước tết mới đổi qua con Bim nên có nhiều chức năng chưa biết . Diễn đàn mình có bác nào rành về Bim cho em theo học đạo với ạ . Cám ơn mấy bác

Hạng C
4/1/16
644
3.001
93
Em chạy con Bim lúc chiều đang dừng đèn đỏ tại ngã 4 Võ Văn Tần với Nguyễn Thượng Hiền , thì lúc đó may sao em nhìn vào chiếu hậu thấy 2 thằng mặt cô hồn chạy trên chiếc Exciter đang đừng lại ngay sát mép xe em . Lúc đó em nghi nghi rồi nên mở cửa kính gác tay lên cửa , chắc nó thấy mình đề phòng nên lập tức chạy lên rẽ trái hướng Nguyễn Thượng Hiền lủi mất dù đang còn đèn đỏ . Xe em chưa mua bảo hiểm mất cắp hên là chưa mất chứ ko mất vài chục củ vô duyên rồi :3dhungio2: Nhân tiện mấy bác cho em hỏi trước em chay con mazda , trước tết mới đổi qua con Bim nên có nhiều chức năng chưa biết . Diễn đàn mình có bác nào rành về Bim cho em theo học đạo với ạ . Cám ơn mấy bác
chúc mừng anh.
Hỏi bmw thì anh vô box bmw hỏi sẽ được giải đáp chi tiết.
Mà anh chạy bim gì thế anh.

Tập Lái
11/2/16
4
5
3
41
Hcm
Chắc gì ?
em nghĩ nó đó bác , mặt giống thằng phê thuốc , mắt ráo hoảnh quay đầu qua lại nhìn ngó nghiêng là em đoán 99% rồi . Cộng với việc nó dừng xe sát mép đuôi chứ ko chạy lên dừng trước mặt là em chắc 100% luôn. Kinh nghiệm của em mấy thằng kiểu như vậy ko bao giờ chịu dừng đợi đèn đỏ sau xe ô tô . Nhất là lúc đường cũng ko đông xe

Hạng B2
25/11/14
258
342
63
Chúc mừng bác thoát nạn. Đuờng vắng mà nó dừng kiểu đó là có khả năng cao. Em nhớ lại vụ bác gì tông 2 thằng lăn quay sau khi nó bẻ kiếng. Các nhà luật xúm vào nào là cố ý giết nguời, hậu quả tù tội này nọ... Là em máu lên não chắc cũng tông nó thiệt. Đuờng vắng là xúc què luôn chứ thời giờ đâu mà nghe tư vấn luật. Riêng việc giải quyết cái đám tiêu thụ nó mở cửa hàng rành rành còn không xong thì đúng là ăn hại chứ tư vấn với áp dụng luật khỉ gì.

Hạng C
25/4/15
524
513
93
44

sao bác lại nghĩ em như thế =))
em chạy exciter thì kệ em chớ ;))

• Like
Reactions: btpaul