Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột
RE: em xe cùi, mới nhận các bác ợ...

Như vậy là Carens có ABS đấy các bác ợ. Tôi về kiểm tra lại thấy khi mình mở khóa có cái đèn màu đỏ báo chữ ABS khoảng vài giây rồ tắt.

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Sao bác kiên ko vào trong nam lấy luôn tiện thể làm chuyến xuyên việt có phải hay ko. hơn nữa lấy trong nam đómg thuế các loại luôn có phải nhanh ko. Tôi chuẩn bị sang tháng 7 này làm chuyến xuyên việt, Từ Buôn Ma thuột đi Thanh hóa bằng Carens do tự mình cầm lái tiện thể tet luôn xem em nó có bệnh gì ko có chịu được sương gió của VN ko có gì tôi sẽ báo cáo các bác khi chuyến đi kết thúc..

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

29k7 gồm CD là thơm rùi bác à. Đợt trước em hỏi họ nói hơn 30k bác à. Bác chắc đẹp trai lém nên kô bị các bác TH hành cũng nên bác à.....:D..Lúc nào lấy về làm bài cảm nhận bác nhé. Chụp ảnh cái đầu CD zin luôn bác nhé.
ABS yên tâm rùi bác Hải à. Bác cố gắng thêm 150km ra Hà Nội thăm các anh em luôn đi bác?
Lúc tắc đường lâp tức bác kiên sẽ hối hận thui bác Hoathuong à. Lúc đó thì thui rui, sao minh ko nghe AE trên diễn đàn....[8D]

Hạng B2
18/3/07
231
0
0
53
Hanoi

Em chọn MT vì vợ cả em cú chê chân tay em nhỏ. Tranh thủ vừa lái xe vừa luyện chân tay vậy. Em mà dùng AT thì chân trái em teo mất. Mà bệnh teo nó lây lan nhanh lắm.
Bác HAI2957 chỉ ra đến Thanh hóa thôi à. Nhấn ga đến Hà nội đi, hú anh em gặp nhau cafe bia bọt tí nhé. Mobile của em: 0983453388.

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Đấy là dự kiến, cũng có thể quá bộ tới HN luôn vì chẳng con bao xa. Nếu tôi ra HN tôi sẽ hú các bác ta làm tý bia hơi. Lâu nay ở trong này chẳng có bia hơi uống, toàn uống bia chai không hì, he he

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Rất mong bác Hải qua bộ ra ngoài này. Em tuy đang sinh viên những sẽ tiếp bác nhiệt tình hết sức < dừng chê em là sinh viên cùi bác nhé> số phone của em: 0986 989 787.

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

nếu bác HẢI ra bắc đợt này có thể thông báo tg để AE biết nhé lúc đó biết đâu có thể tới kính bác một ly vì bác có CARENS sớm nhất trên OS đó,ngoài này AE OS đén tháng 7 chắc cũng phải đươc 5-6 emCR rùi

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Nếu là OS thì tui là người có Carens sớm nhất nhưng cững thua mấy bác trong sài gòn vì khi tôi cưới em này là con thứ 7 đấy gần như là con út.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

đã có ai kiểm nghiệm về cái gầm của em nó chưa??? thấp thế các bác nhỉ?có gặp bất tiện j ko?so với Grandis thế nào ạ?em chạy Grandis rồi, hix, cảm giác sợ chỉ trực cọ mông xuống đường thôi ợ