Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Chính xác, là miến caosu che 2 bên góc kiếng , em ship hondaprt 2 cái về thì hondaprt báo còn một miếng bên phải (phụ)...
, giá góc 14usd ít gì, mà ko có bên tài. Em mới độ xong , chiều nay show hình cho anh đánh giá.

Hạng D
10/5/13
2.670
556
113
Cantho-Saigon
Nguyen_Acc nói:
Chính xác, là miến caosu che 2 bên góc kiếng , em ship hondaprt 2 cái về thì hondaprt báo còn một miếng bên phải (phụ)...
, giá góc 14usd ít gì, mà ko có bên tài. Em mới độ xong , chiều nay show hình cho anh đánh giá.
Cái này em thấy rất nhiều ẻm không có. Anh SX cung cấp luôn đê.

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
MQMKMQ nói:
Nguyen_Acc nói:
Cái này em thấy rất nhiều ẻm không có. Anh SX cung cấp luôn đê.
Em mất 1 cái :D

Hạng F
17/5/09
18.998
2.207
113
Gialai
Nguyen_Acc nói:
Em xin chào các bác hội accord
Két còn...zin lun:D

Tập Lái
8/10/13
1
0
0
Lúc chiều e bắt gặp em màu xanh két 51A-59868 ở bánh bao 69 long thành đồng nai mà ko biết of bác nào trong hội ạh,nhìn e nó còn nuột nà lắm

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
dung_gialai nói:
Nguyen_Acc nói:
Két còn...zin lun:D

Két xem lại cái miếng này nha, nhìn sao giống bị rớt ra quá...

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
vunguyenbui nói:
Bác Châu nói vậy là em không show hình con Ngọc seo. Em nhớ từ lúc con Ngọc của em nó từa lưa bông bí em cũng show cho đến bây giờ nó được chỉnh chu được một tí em cũng show vậy.
Khi nào bác cưới V2 đi, Bác cần chọt chổ nào em, Bác Dũng và mấy Bác trong môn phái "nghiện" phục vụ hình cho Bác từ A-Z. Em đang chọt một món mới đây, đang banh càng con ngọc ở nhà làm chuột bạch, khi nào có kết quả ok thì em mới dẫn đường hình và tiếng lên.
Híc, bác ơi. Huhu. Tại cái 3G vinaphone của em sóng nó yếu quá nên cứ chỉ thấy mỗi hình bác Dung_gialai là nhiều
, còn hình mí bác đưa lên 1 là ko hiện được, 2 là chỉ được có 1/3 hình nên em ko thấy được bác a.
nên em hổng dám có ý kiến, sợ nói tầm bậy
Con Ngọc của bác em may mắn được xem trọn vẹn lúc khoe sắc cùng em két nên em mới dám khen đó bác.
Thanks bác ạ. em cũng đang cố gắng để giải quyến xong nợ làm nhà thì cũng chiến 1 em 90-91, lúc đó em làm phiền các bác suốt ngày.
Ngày xưa em học nhầm nghề bác ạ. chứ e học sửa xe là ngon rầu. jo em sửa xe máy ngon hơn làm việc khác