Hạng B2
4/7/11
197
0
16
41
Q5-HCM
Ok, lát sẽ bảo ông em alo cho bác luôn. Mình thì đang đi focus rồi, nhưng vì nghe danh Xedap trong SG nên phải nhờ bác giúp:D.

Tập Lái
21/8/11
20
0
0
32
tphcm
bác xedap lên tiểngùi thì bác cứ làm ziệc vớii pác ấy, nói chung giá khá mềm nhưnh hình như bên saigon hết xe giao rùi. hi hi hi.Em biết 1 con fiesta 5 cửa đang có ng muốn sang lại, mới 100% , CHƯA LẤY NHA PÁC ( sang lại hợp đồng ), ĐẠI LÍ HẸN NHẬN XE T8 NÀY.NẾU PÁC CẦN THI PM NHA.

Tập Lái
28/7/11
20
0
0
yeuxe_xeyeu nói:
bác xedap lên tiểngùi thì bác cứ làm ziệc vớii pác ấy, nói chung giá khá mềm nhưnh hình như bên saigon hết xe giao rùi. hi hi hi.Em biết 1 con fiesta 5 cửa đang có ng muốn sang lại, mới 100% , CHƯA LẤY NHA PÁC ( sang lại hợp đồng ), ĐẠI LÍ HẸN NHẬN XE T8 NÀY.NẾU PÁC CẦN THI PM NHA.
ngon thế cơ à bác....pm cho em đi...

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Hôm bữa em có ghé SGF, hỏi bác đâu? Anh em nói bác đang họp:p.
Vậy là em ngồi Kua Thảo DCRC luôn:D, Lâu ngày em xổng nhà thấy thèm mấy mợ bên bác quá chừng:D
Xe dap nói:
oto2011 nói:
xe này ông em ở ngoài HN cần lấy ko biết bác Xedap có điều tiết dc ko ạ.?
Em đã PM cho bác, Có gì bác alo cho em nhé, Cảm ơn bác
@4P: Hôm nào ghé SGF làm ly Cafe nhé.

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
4P nói:
Vậy là em ngồi Kua Thảo DCRC luôn:D, Lâu ngày em xổng nhà thấy thèm mấy mợ bên bác quá chừng:D

Ây chậc! đợt này bảo dưỡng phải qua SGF mới được:D! bác Xe Đạp & Hàng Xẻng cứ quảng cáo dịch vụ tốt mà quên ko khoe cái vụ này ! làm việc ko đủ chu đáo nha :D!
mà DCRC là gì bác ?

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
LK nói:
4P nói:

Ây chậc! đợt này bảo dưỡng phải qua SGF mới được:D! bác Xe Đạp & Hàng Xẻng cứ quảng cáo dịch vụ tốt mà quên ko khoe cái vụ này ! làm việc ko đủ chu đáo nha :D!
mà DCRC là gì bác ?
- Nhân viên chăm sóc khách hàng bác ui ... Em cũng nghe đồn DCRC bên SGF chị nào cũng múp múp xinh xinh mà ... Bữa có dịp gặp đc 1 chị, công nhận xinh thật ....:(

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
lohubu nói:
LK nói:
4P nói:

mà DCRC là gì bác ?
- Nhân viên chăm sóc khách hàng bác ui ... Em cũng nghe đồn DCRC bên SGF chị nào cũng múp múp xinh xinh mà ... Bữa có dịp gặp đc 1 chị, công nhận xinh thật ....:(
Vậy hả? vậy còn DCRC của BTF thế nào? nếu chưa thì Lo phải góp ý Sếp cải thiện chớ:D!
hồi mình còn làm Cty, có đoàn khách Bỉ tới thăm Cty mình, ngoài những việc cần chuẩn bị để giới thiệu về Cty, công nghệ,...mình tuyển 2 e ngoại hình chuẩn nhất trong VP bắt ra ngồi Tiếp Tân, qui định phải mặc áo dài hoặc váy, khi khách vào phải đứng dậy nói lời chào & cám ơn khi khách ra về ! Còn lại tất cả phải Nam lẫn Nữ trong khối gián tiếp phải ăn mặc chỉnh chu vào, bất cứ ai khi gặp khách phải mỉm cười & gật đầu chào.
Nói thật...thấy hiệu quả!

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
@ Jian Li. Bác ơi, em không có ý làm xao nhãng Box hỏi giá Ford bác nhé, Nhưng đúng thật bác nói giống như bộ phận lễ tân, là phải xinh, phải học thức, phải ứng xữ, phải v.v.
- Còn đây DCRC ( Dealer Customer Relationship Center ) - ( Trung tâm quan hệ khách hàng ) là các mợ làm những nhiệm vụ:D ( Rất quan trọng trong việc kinh doanh của tất cả đại lý Ford )
1. Tiếp các bác khi vừa giao vợ 2
2. Theo dõi tình hình khách hàng trong suốt quá trình các bác sữ dụng vợ 2:D, dịch vụ
3. Chăm sóc các bác ( được nghe những gì mà các bác phàn nàn hay khen nức nỡ :D )
4. v.v. Giống như 1 nhà tâm lý học:)

DCRC của BTF bác nhìn sẽ :D... Em không nói
, em bảo đẵm bác vào BTF bảo dưỡng là 1 thời gian sau bác sẽ nổi lông dựng đứng khi nghe giọng nói mà mấy mợ DCRC nói là " Em được anh ấy nói là giọng em nghe hay quá, ngọc ngà quá, .... rồi con nhiều nữa )

Tập Lái
21/8/11
20
0
0
32
tphcm
DCRC cua BTF hifnh nhu hoi bi duoc, em Thao thi trang ra phết, gương mặt cũng dễ nhìn nhưng ẻm có ghệ rùi, khó mà ca cẩm dc mấy pác ui, em Lê Thi Phung thì cao ráo, dủ điện nước nhưng điệu chảy nước luốn áh , em này rất biết nói chuyện với giai. hj hj hj

DCRC của SGF thì ok hơn, tuy nhiên công bằng mà nói thì em Thảo đó chưa bằng em Ngọc bên Phổ Quang.Em Ngọc nhìn dc phét nhưng ẻm có ghệ rùi, thằng ấy Sale BH nên cũng khó làm ăn chi dc, ẻm tuyên bố 1 câu xanh rờn rợn : em biết mình ở vị trí nào . Ecc ecc

Last edited by a moderator: