4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Ủa sao bác biết rành quá vậy ạ ? Biết luôn cả Ngọc của SGF PQ vậy ạ ? Vậy bác hay đi bảo dưỡng ở đâu vậy bác ?, Có khi gặp bác mà em không biết ?

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
yeuxe_xeyeu nói:
DCRC cua BTF hifnh nhu hoi bi duoc, em Thao thi trang ra phết, gương mặt cũng dễ nhìn nhưng ẻm có ghệ rùi, khó mà ca cẩm dc mấy pác ui, em Lê Thi Phung thì cao ráo, dủ điện nước nhưng điệu chảy nước luốn áh , em này rất biết nói chuyện với giai. hj hj hj

DCRC của SGF thì ok hơn, tuy nhiên công bằng mà nói thì em Thảo đó chưa bằng em Ngọc bên Phổ Quang.Em Ngọc nhìn dc phét nhưng ẻm có ghệ rùi, thằng ấy Sale BH nên cũng khó làm ăn chi dc, ẻm tuyên bố 1 câu xanh rờn rợn : em biết mình ở vị trí nào . Ecc ecc
Trùi, anh là ai mà biết rành về mấy ẻm này thế ...
@LK: Anh yeuxe cũng trả lời hộ em rùi đó anh ơi ...

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
humer1 nói:
Sao không tuyển DCRC nam nhờ?mấy mợ mua xe thì sao ta?
Thì có sale nam mần mấy mợ là đủ rùi ... hí hí !

Tập Lái
28/8/11
3
1
1
64
Khuyên bạn nên cố gắng chọn Fiesta 5 cửa - Tuyệt vời . Ngày mai là ngày đầu tiên mình chính thức cưỡi nó đó . Mê tít mọi yếu tố. Có một sai lầm của mình là mua nơi hơi xa (Western) là do tình cảm í. Hãy gặp anh Dư ở Saigon ford (61 Cao Thắng)

Hạng B2
27/3/10
162
41
28
Xe MT thì sao bác, nhà mình không thích đi số tự động, mà MT lại chỉ có 1.4 thui nên chả biết leo đèo cao cao cỡ như đèo cả hay đèo bảo lộc có nổi không nhỉ? hix