O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: Em xin góp ý xây dựng diễn đàn 1 chút (nếu phạm thượng xin thứ lỗi)

Trích đoạn: khanhinfinity
[8|] cho em hoi bac! em muon mua 1 con bo chay duoc va tu tu don sau thi gia khoan bao nhieu, chu yeu cho con di nha tre thoi, em hoi chan tinh, vi em vao trang nay haoi nhung hom nay moi tham gia. mong cac Bac giup em!!!
Lần sau bác nhớ viết tiếng Việt có dấu bác nhé!!Chứ con Bò nào mà chả chạy được,không tin,bác lấy roi quất vào mông nó xem!:D

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Trích đoạn: tommyle

Em thấy có bác gì nghe tên như là webmaster thì phải, từ lúc thành lập tới giờ pót chưa tới 100 bài thì bác lo cái giè :D:D

Bác post hơn 400 bài mà bác ko biết nick webmaster thì....hay thật đấy. Bác thử post bài...nhạy cảm xem là thấy bác í xuất hiện liền:D:D ( em ko xúi bác đâu nhá )

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48

"mỗi lần ông ấy xuất hiện là có 1 người ra đi" em đoán đó là bác tuandq :Dthì phải

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Tiện đây kêu luôn! Các bác bên BĐH nên xem lại cái tiêu chuẩn cái avatar của nhiều thành viên, ví dụ như của bác hyoree ngay trên bài này chẳng hạn, hay của một số mem nữ không rõ P/S thế nào mà còn xinh hơn cả hoa hậu hoàn vũ... vì những lý do đó mà nhiều bác vào OS đã lâu chỉ ngồi xem các avatar quên luôn post bài!:D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

vì những lý do đó mà nhiều bác vào OS đã lâu chỉ ngồi xem các avatar quên luôn post bài!
như vậy cũng tốt chứ có sao đâu ?miễn là avatar đừng có phản cảm quá ?còn avatar của hyoree là hình nghệ thuật ấy chứ ?nhìn chỉ thấy thiếu cà phê trong ly chứ có thấy gì đâu ??? hehehehe . đâu có phản cảm đâu ? chứ vào OS ham post mà post bậy mất công mod dọn dẹp lắm ?
chúc bác vui

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Cái ly của Hyonee đáng lẽ ra phải có sữa đầy thì cái hình "nghệ thuật" mới phản ánh "sự chân thực của cuộc sống" bác ơi! :D
Vui thôi mà bác ơi, bác khỏi phải thanh minh nhất là cho cái bác 80 bài!:)

Last edited by a moderator: