Hạng B1
16/9/04
80
0
0
1 nơi xa lắm
Thưa cới các bác là em đã gả con Camry đời ơ kìa(89) chiều nay, giá thì nghe xong các bác choáng luôn, 170 chai, ac ac! Nói chung xe ngon nhưng bán được giá đấy chính bản thân em cũng ngạc nhiên, hihi!
Bây giờ em được người nhà giới thiệu 1 em corona 95 2.0 mà không hiểu gì về xe này cả, mong các bác chỉ giáo, xe được giới thiệu là của 1 sếp bên Hải quan, đòi 16k, và đi khoảng 10 vạn ( cái này tin được vì người nhà em biết). Cảm ơn các bác!!!

Hạng C
15/12/06
632
0
0
RE: Em xin hỏi về Corona 2.0 đời 95

Em thấy em này hơi nhừ nhừ ... Bác ơi, em chỉ thích vợ trẻ thôi ...

Hạng B2
14/3/07
467
4
0
50

Bọn HQ hay bán đắt lắm các bác ợ, hình như nó tưởng chỉ nó mới có xe ngon thôi!!! giá này đắt quá bác ah. nếu xe còn đẹp bác trả nó 12K là quá lắm rùi. chúc bác thành công

Hạng B2
4/12/06
239
0
16
Đồi thông hai mộ

:)Camry đời Tống mà pác pán được 170t em xin kính pác 2 ly lun
.corona này theo em pít zá khoảng 185__ 210t là hít cở.Loại này em cũng ít thấy lắm pác.Pác pán xe đựoc giá quá làm em tủi[8|]
Trích đoạn: mucangchai

Thưa cới các bác là em đã gả con Camry đời ơ kìa(89) chiều nay, giá thì nghe xong các bác choáng luôn, 170 chai, ac ac! Nói chung xe ngon nhưng bán được giá đấy chính bản thân em cũng ngạc nhiên, hihi!
Bây giờ em được người nhà giới thiệu 1 em corona 95 2.0 mà không hiểu gì về xe này cả, mong các bác chỉ giáo, xe được giới thiệu là của 1 sếp bên Hải quan, đòi 16k, và đi khoảng 10 vạn ( cái này tin được vì người nhà em biết). Cảm ơn các bác!!!

Hạng B1
16/9/04
80
0
0
1 nơi xa lắm

Cảm ơn các bác, lần trước xem topic các bác nói về em Camry già này em đã nghĩ phải kết duyên với em nó cả đời rồi, hôm nay bán được mừng quá! Để em xem lại em Corona kia xem như thế nào rồi lại nhờ các bác tư vấn tiếp!

Hạng B2
21/12/05
211
1
18

Trích đoạn: mucangchai

Cảm ơn các bác, lần trước xem topic các bác nói về em Camry già này em đã nghĩ phải kết duyên với em nó cả đời rồi, hôm nay bán được mừng quá! Để em xem lại em Corona kia xem như thế nào rồi lại nhờ các bác tư vấn tiếp!
ke ke ke, chính xác, em trước cũng có con Cam già này, nghe các bác ấy nói em cứ tưởng sẽ phải dùng nó trồng hành, cuối cùng em lại bán được giá, rẻ hơn của bác tý, mà dân làm xe Sài gòn ra mua, mua xong chạy từ Hn vào Sài gòn chứ.
Mới đây có topic hỏi về xa Cam của bác Bubba về xe, Bác Canabuon còn tư vấn giá là 35 triệu, rồi lại 25 triệu chứ, chết cười :D

Hạng B1
16/9/04
80
0
0
1 nơi xa lắm

Có chứ bác, Corona xe 2.0 đít béo, nhìn cũng hoành tráng lắm. Nhưng em có khi thôi kô xem em này nũa vì tuổi cao quá. Hiện tại ông già em đang xem của ông bạn 1 con Altis đời 2002- 2003 gì gì đó ( trong lúc tây tây thì ông ấy bảo 2003, ặc ặc). Xe công chức đi làm, ông này còn hay đi làm bằng Bus nưa cơ (bótay.com), nên mới chạy hơn 5 vạn km thôi, xe màu trắng, tình trạng ngon lành, thêm mâm đúc, ghế da xịn( rất tiếc là vì lý do tế nhị nên em kô shot được ảnh). Theo các bác bao nhiêu là hợp lý! Giúp em với nha!
Em gả được em camry già suôn sẻ cũng vui lắm lắm! Mong các bác giúp em tư vấn lấy được em vợ xinh và trẻ hơn cho niềm vui trọn vẹn!
Chúc các bác vui vẻ, thượng lộ bình an!!!

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam

hôm trước em có rao bán corona 95 biển LD có 100tr trên OS hòai ko ai mua, sau đó đăng báo MuaBan thì có người hốt ngay.

Hạng B1
10/3/07
67
0
6

xe corona ở nươc ngoài là hàng bình dân..cung thuôc loại ăn chắc măc bền,nhưng ở việt nam khi nhìn thấy dòng xe này chạy trên đương,cảm thây không quen mắt,nhìn hơi là lạ,xe này dành cho càc bác già u5 thì tốt..