Tập Lái
21/1/24
5
3
3
36
Em là mem mới. Tết âm 2024 tính chạy xe từ Buôn Ma Thuột về Quảng Ngãi
Xin anh chị tư vấn cung đường nào tốt nhất. Đường dễ đi, đẹp tí ạ.
Cảm ơn ạ.

Xin hỏi đường Buôn Ma Thuột về Quảng Ngãi
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Năm ngoái em đi theo QL24, đoạn từ QL14 rẽ vào tới Măng Đen khá đẹp nhưng qua đèo Violak đường xấu kinh hoàng. Năm nay không biết có cải thiện hơn chưa.

Tập Lái
28/6/16
7
12
13
Bạn đi theo cung đường nhà xe Hoàng Long đi nhé, vừa gần vừa tránh được trạm thu phí vừa ít CA mà cũng dễ đi(lên Madrak rồi rẽ trái đi vào Đông trường sơn và đến PY thì nhập QL1)

Tập Lái
21/1/24
5
3
3
36
Năm ngoái em đi theo QL24, đoạn từ QL14 rẽ vào tới Măng Đen khá đẹp nhưng qua đèo Violak đường xấu kinh hoàng. Năm nay không biết có cải thiện hơn chưa.
Dạ đường xấu mà kẹt nữa. Hơi ngán. Em nhắm đường nào về Quy Nhơn rồi theo QL1 đi cho dễ

• Like
Reactions: Toietmoi
Tập Lái
21/1/24
5
3
3
36
Bạn đi theo cung đường nhà xe Hoàng Long đi nhé, vừa gần vừa tránh được trạm thu phí vừa ít CA mà cũng dễ đi(lên Madrak rồi rẽ trái đi vào Đông trường sơn và đến PY thì nhập QL1)
Dạ. Cảm ơn anh. Anh cho em xin hình maps hành trình đó được ko ạh

Năm rồi tôi cũng đi cung đường Măng Đen xuống Quảng Ngãi qua đèo VIOLAK, đường mới làm chạy tốt, chỉ có một đoạn cuối sang Quảng Ngãi là đường xấu thôi (tôi đi sedan vẫn chạy được, tuy nhiên đi chậm và cẩn thận chút).
Đường QL1 từ Phú Yên đi Quảng Ngãi không rõ năm nay chạy tốt chưa, năm trước đi về thấy đang sửa.

Hạng B2
7/1/21
199
527
93
39
Năm rồi cũng đi Ql24 VIOLAK đây, xấu kinh hoàng hồi nào trời, ko dc đẹp kiểu mới tráng nhựa láng o, chứ làm gì có chuyện xấu thôi rồi, xấu kinh hoàng

Tập Lái
17/1/24
12
10
3
39
Có phải là mình đi QL26-QL 19C (đường La Hai) về tới Quy Nhơn nhập vào QL1 chạy tiếp phải k bạn?

• Like
Reactions: XeBinhThanh88