Hạng B2
20/7/16
209
295
63
59
Ra đường giờ đầy chuyện gai mắt. Nghĩ lại mình chả làm gì được, nếu có đứng ra lên tiếng thì bị cho là gây sự ngay. Chả lẽ bàng quang. Em luôn dặn lòng cho qua mà lúc gặp chuyện bực thì 50-50. Nhịn không được em cũng chửi à. Họ sai mà cứ như đúng vậy.
Hôm kia đêm 23h45 em đi từ sân bay ra gần Lăng. Có thằng vinasun bóp còi một tràng sau đít xe máy em. Nhịn không được em thắng lại ngay đầu xe nó một hồi quay lại chửi nó tại sao bóp còi giờ này. Nó xin lỗi chứ không có chuyện nữa.

Mấy thằng lái xe dạng hổ báo là như vậy................. Nhiều lúc mình đang điên chơi luôn. Nếu không thiệt hại vật chất nó cứ xin lổi ríu rít. Còn có tổn hao vật chất cứ dạ thưa than nghèo than khổ liên tục.

Hạng F
22/7/13
8.995
40.403
113
Đợt t4 e cũng quay lại ntn! Lên đây chúng nó ném đá e như đúng rồi luôn! (Mềnh bấm kèn bim bim chứ ko đè kèn, chúng nó vẫn chửi)
Ông trong clip e là đứng sát trụ bơm luôn mới ác

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Hút thuốc, bật lửa cây xăng. Còn thêm có anh đã bịnh vào bệnh viện cấm hút thuốc mà cứ phì phà như ở trong rừng (1 mình trong rừng với....), bữa chở 2 đứa nhỏ đi khám bịnh bực quá cự luôn, vậy mà hắn hỏng biết phép tắt gì cự lại luôn, nóng máu hết sức

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Đợt t4 e cũng quay lại ntn! Lên đây chúng nó ném đá e như đúng rồi luôn! (Mềnh bấm kèn bim bim chứ ko đè kèn, chúng nó vẫn chửi)
Ông trong clip e là đứng sát trụ bơm luôn mới ác
Thay muon DIEN ghe