Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Em xử lý tình huống như vậy đúng hay sai?
Chiều nay 1-9 em ghé cây xăng thì gặp ngay một anh già đứng trước cây xăng bật quẹt đốt thuốc, điên không còn lời để nói. Nếu gặp lại lần sau chắc em chạy luôn ạ, về nhà nghĩ lại thấy mình ngu vì trên xe đang chở F1.[pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/9/15
539
1.231
93
Mấy người hút thuốc bls lên cơn ghiền là đứng đâu cũng phì phèo.
Ngày xưa em qua nhà bạn chơi nhầm lúc nó chiếc gas vào bình mini, nó mở quạt thổi gió ra phía cửa nhà. Người bà con của nó nói làm mấy cái này nguy hiểm lắm, cháy nổ... Nó chửi đm đồ ngu, ngta đang chiết gas sợ cháy nổ mà còn hút thuốc (tay ông kia đang cầm điếu thuốc bốc khói).
Em đi sửa xe 2b, thợ nó phì phèo điếu thuốc. Em nói mày kg sợ cháy hả, nó nói có gì đâu anh. Lát sau ông sư phụ nó mở bình xăng con lấy xăng để rữa máy thì ổng lấy chân tống cho thằng cu kia một cái bật ngữa ra khỏi tiệm, đm tao nói mày lần sau ghiền hút thuốc thì nghỉ làm đi nghe chưa. Nhìn nó đã gì đâu

Hạng B2
13/10/13
112
96
28
Bác đúng muh, tại ở cái xứ thiên đường này nó vại. Em íu hơn bác hichic
Cái xứ này nó thành thiên đường vì có quá ít người như bác. Chứ ng như bác mà nhiều thì nó thành...giẫy chết lâu rồi

Hạng B2
1/7/10
422
453
63
Ra đường giờ đầy chuyện gai mắt. Nghĩ lại mình chả làm gì được, nếu có đứng ra lên tiếng thì bị cho là gây sự ngay. Chả lẽ bàng quang. Em luôn dặn lòng cho qua mà lúc gặp chuyện bực thì 50-50. Nhịn không được em cũng chửi à. Họ sai mà cứ như đúng vậy.
Hôm kia đêm 23h45 em đi từ sân bay ra gần Lăng. Có thằng vinasun bóp còi một tràng sau đít xe máy em. Nhịn không được em thắng lại ngay đầu xe nó một hồi quay lại chửi nó tại sao bóp còi giờ này. Nó xin lỗi chứ không có chuyện nữa.

Hạng B2
10/5/16
167
156
43
38
E tưởng bác dừng xe xin tí lửa chứ :3dcuoi:

Đùa chứ VN cần nhiều người như bác. Biết nhận thức cái xấu nhưng vô cảm với nó thì cũng chưa phải là người tốt

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN