Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Hút thuốc, bật lửa cây xăng. Còn thêm có anh đã bịnh vào bệnh viện cấm hút thuốc mà cứ phì phà như ở trong rừng (1 mình trong rừng với....), bữa chở 2 đứa nhỏ đi khám bịnh bực quá cự luôn, vậy mà hắn hỏng biết phép tắt gì cự lại luôn, nóng máu hết sức
Xáng cho bạt tai, cho vào phòng bảo vệ nó phạt cho hút thuốc 1 trận

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Mới đọc tiêu đề tưởng bác xuống xe xách hàng nóng xử lão đó, hơi toát mồ hôi :3dcuoi:
mở tiếng mới hiểu. Bác hành xử quá ok, dù j cũng còn 1% hy vọng gà đó hiểu.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.758
113
Em không hút nên nhiều lúc thấy người khác vô tư phả tùm lum chả ý thức gì là khó chịu. Có lúc còn có con nhỏ mà bị mấy cái ống khói vây quanh chả ý tứ gì. Em nói vợ sau này thằng nào quen con gái em trước tiên là phải bỏ thuốc nếu đang hút. Cái việc đấy mà làm không xong thì đừng mong làm gì ra hồn (em không hút nhưng mạnh miệng vì nhà em 2 ông anh ruột và 3 ông anh rể từng hút và bỏ được hết). :3duongbia:

Hạng B2
27/6/11
416
3.166
93
HCMC
Ra đường giờ đầy chuyện gai mắt. Nghĩ lại mình chả làm gì được, nếu có đứng ra lên tiếng thì bị cho là gây sự ngay. Chả lẽ bàng quang. Em luôn dặn lòng cho qua mà lúc gặp chuyện bực thì 50-50. Nhịn không được em cũng chửi à. Họ sai mà cứ như đúng vậy.
Hôm kia đêm 23h45 em đi từ sân bay ra gần Lăng. Có thằng vinasun bóp còi một tràng sau đít xe máy em. Nhịn không được em thắng lại ngay đầu xe nó một hồi quay lại chửi nó tại sao bóp còi giờ này. Nó xin lỗi chứ không có chuyện nữa.

Cho xem hình của anh, mình mới tin.

Hạng D
29/3/16
2.018
2.672
113
46
Nhìn cha này thì biết học thức kém, sẽ quý tính mạng bản thân và không ý thức được sự nguy hiểm của những việc mình làm như thế này đâu các bác. Không chửi không được, mà chửi thì tội vì họ không được tiếp cận với văn minh như chúng ta

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Tập Lái
13/1/16
24
14
3
41
Bữa em ghé đổ xăng ở cây xăng trên dg Điện Biên Phủ ( trước đoạn giao với CMT8 ấy ).
Em đổ ở phía sau nên lúc đầu ko để ý, đổ xong quay vòng ra thì thấy một bác bảo vệ ( cái trạm bv ngay sát cây xăng trước chỗ rửa xe oto ấy ) đang phì phèo điếu thuốc.
Cách cái vòi xăng có vài mét à. Em liếc qua thấy dưới chân cả chục điếu thuốc đã hút.
Sợ vãi linh hồn, lỡ có cơn gió thì thảm hoạ.