Tập Lái
26/9/17
38
1
8
XL7 hay Ertiga đều là những chiếc xe lành, không hay hỏng vặt, động cơ bền bỉ, tiết kiệm xăng đúng không ae

Tập Lái
13/9/17
31
0
6
36
Xe giá cả hợp lý mà trog T11 này Su còn ưu đãi cho tất cả ae khi mua Ertiga hay XL7 tận 50% phí trc bạ, đối với con Ertiga thì còn đc tặng thêm máy lọc không khí Sharp với lọc điều hòa

Tập Lái
24/9/17
31
0
6
36
Ngay trong t11 này ae nên dứt ngay XL7luôn đi vì đang có giảm 50% phí trc bạ r còn đc Su tăng cường chống rỉ nữa

Tập Lái
24/9/17
26
0
6
36
Tầm tiền này ae sẽ mua đc Xpander số sàn nhưng lại đc hẳn con XL7 đẹp, tiết kiệm, có các chức năng an toàn cho ng ngồi trong xe lẫn ng đi bộ

Tập Lái
26/9/17
32
0
6
36
Trong mấy năm đầu chi phí bảo dưỡng chỉ chưa đến 1,5 triệu/ 1 năm, này thì rẻ hơn nhiều với mấy ông đối thủ

Tập Lái
13/9/17
29
1
8
36
Gđ mà đi chơi xa với XL7 là hết xảy luôn nha ae, máy lạnh mát, màn hình lớn, 7 chỗ rộg rãi, tiết kiệm xăng và đầy đủ trang bị an toàn.

Tập Lái
15/9/17
31
1
8
36
Tháng 11 này Su đang giảm giá bộ 3 phụ kiện cam360, đế sạc đt không dây và cốp điện cảm biến đá chân mà có 26tr à ae, triển ngay đi chứ em vừa xong cách đây mấy hôm

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Chịu khó mở thêm đại lý ở tỉnh nhiều vào là bán được ngay.
phong cách phục vụ cũng chán bác, em đi Celerio 2020, mới hôm rồi đi bảo dưỡng 25k, mình nói cái phuộc sao nghe cót két lúc qua gờ cao, dặn a tư vấn viên lưu ý coi giúp bị gì.
ảnh: phuộc của a tới tuổi hư rồi, cần thay mới rồi
mình: !!!!!!??????????!!!!!! sao mới đi có hơn năm, hơn 25k km mà tới tuổi, mà còn nghỉ dịch mấy tháng nữa, đi đường đẹp không, chưa đi vào vũng sình bao giờ luôn á
ảnh: à chắc a nghỉ dịch lâu quá nên khô dầu
mình: vậy a kiểm tra giúp coi tình hình sao, (nghe oải rồi, vì mỗi lần thay linh kiện ở hãng cực kỳ lâu)
Sau gần 2 giờ bảo dưỡng, kiểm tra, thay nhớt, .......
mình: tình hình sao anh?
ảnh: gửi a bảng kê bảo dưỡng thay nhớt, ..... ~~ 2,8tr
mình: !!!!???? (vẫn còn chờ câu trả lời)
ảnh: chắc a nghỉ dịch lâu quá nên khô dầu (đoán tiếp)
mình: vậy là không có kiểm tra hả anh?
ảnh: e có dặn thợ rồi, mà chưa kiểm tra, mà chắc không sao đâu a
mình: ?????!!!!!!, (bó tay đi về lo đi công việc, chứ mở ra lại mất 2 tiếng nữa)

vậy là vô hãng chỉ thay nhớt (mà mỗi lần 1 loại nhớt: lúc W20 lúc W30), bơm nước kiếng với chai xà phòng, xịt hơi vào mấy cái bánh xe cho sạch bụi, ngó ngó khoang máy là xong, thu tiền.
mà mang xe ra ngoài thì được câu: có gì e không bảo hành