Hạng B2
1/3/07
217
0
0
45
FFC
saigonlounges.com
RE: ESC có gì hay...

Em 3.0 này đúng là ngon thật, làm em cũng khá lăn tăn so với em 2.3 mới (xem như ngang giá). Nhưng hôm nay e lại lăn tăn thêm tí nữa các bác ạ: số là e vừa được chào e 2.3 màu cam 4x4 đời trưóc form 2007 (đã là đèn ống ngon lành), LIMITED hẳn hoi, mới kinh coong, khuyến mãi thêm bệ bước + DVD 2 màn hình + ghế da + linh tinh... mà giá chỉ bằng e 2.3 4x2 đời 2007, có xe giao ngay. Bác sale bảo bản LIMITED này Ford chỉ có 10 chiếc trên toàn cõi VN thôi các bác ợ
. Em thì thấy đẹp lắm mỗi tôi hơi bị nổi bật, vả lại bữa giờ đã lỡ test em đời mới nên giờ thấy nội thất em í có vẻ xấu hơn nhiều, nhất là phần taplô. Các bác thấy thế nào?

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: wasabambi

Em 3.0 này đúng là ngon thật, làm em cũng khá lăn tăn so với em 2.3 mới (xem như ngang giá). Nhưng hôm nay e lại lăn tăn thêm tí nữa các bác ạ: số là e vừa được chào e 2.3 màu cam 4x4 đời trưóc form 2007 (đã là đèn ống ngon lành), LIMITED hẳn hoi, mới kinh coong, khuyến mãi thêm bệ bước + DVD 2 màn hình + ghế da + linh tinh... mà giá chỉ bằng e 2.3 4x2 đời 2007, có xe giao ngay. Bác sale bảo bản LIMITED này Ford chỉ có 10 chiếc trên toàn cõi VN thôi các bác ợ
. Em thì thấy đẹp lắm mỗi tôi hơi bị nổi bật, vả lại bữa giờ đã lỡ test em đời mới nên giờ thấy nội thất em í có vẻ xấu hơn nhiều, nhất là phần taplô. Các bác thấy thế nào?
Em màu cam này FFC cũng có 1 con, màu rất nổi bật & trẻ trung bác ạ, nếu bác thích style này thì chơi em này đi.
Về nội thất em 2.3 2007 riêng em thấy ko bằng đời trước [8|]
Lời khuyên: bác nên lấn em màu cam, tất nhiên là đi đâu cũng dễ bị phát hiện [8D]:D

Hạng B2
1/3/07
217
0
0
45
FFC
saigonlounges.com

Đúng là e có để ý em RAV-4 này bác ạ, nhưng nghĩ đi nghĩ lại thấy cố lên tầm đó hơi mệt, vả lại e mới mua xe lần đầu nên chắc không nên cố quá kẻo lại té lộn cổ hehe

Trích đoạn: Kleeman

quan điểm của e là ko mua xe ở cuối vòng đời sản phẩm, bác có thể chọn Grandis chẳng hạn, hay nếu thích SUV thì làm con Rav đi cho máu, làm gì mà đắt gấp đôi, chỉ 60k đổ về thôi mà

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Bác cứ theo chân papa em là hay nhất:), 3.0 cũng không uống lắm đâu, chạy phê lắm

RAV4 làm chi, option cũng đâu có hơn bao nhiêu đâu, có khi ít hơn ấy chứ, vậy hành thì cũng tương đương thôi, được cái bền hơn, cách âm tốt hơn do xe nhập, giá lại chênh khá nhiều. Tầm 60k thì có quá trời xe để lựa chọn chứ có phải mình RAV4 đâu, không khéo lúc ấy lại đau đầu nữa ấy chứ:)

Ếch đi bác;)

Hạng B2
1/3/07
217
0
0
45
FFC
saigonlounges.com

haha đó đúng là vấn đề lớn nhất khiến em không mặn à với em nó đó bác. Còn nhớ cách đây 3 năm em mang e ET8 vào Piaggio sơn hết nguyên e màu vàng choé, mà màu vàng pha cam đó rực rỡ khiếp lắm chứ không vàng chanh như mấy em LX bây giờ đâu. Kết quả là lộ trình hàng ngày của em thường xuyên được người quen cập nhật nhanh chóng và chính xác :mad: Nên giờ em chỉ khoái chọn màu đen thôi bác ạ.

[/quote]
Em màu cam này FFC cũng có 1 con, màu rất nổi bật & trẻ trung bác ạ, nếu bác thích style này thì chơi em này đi.
Về nội thất em 2.3 2007 riêng em thấy ko bằng đời trước [8|]
Lời khuyên: bác nên lấn em màu cam, tất nhiên là đi đâu cũng dễ bị phát hiện [8D]:D
[/quote]

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

sao bá`c còn lăn tăn vậy pác, anh em đã cổ vũ cho Ếch rồi mà, bác mb_fan cũng đã ủng hộ, hội trưởng hội Ford M3B cũng duyệt cho bác rồi kìa..múc đi pác ui...

Hạng B1
22/3/08
51
0
0
smsxitin.com.vn

Thích cái nào thì múc cái đấy bác ạ, nói chung mỗi cái đều có cái hay hơn của nó nhưng cũng không fải là lớn lắm, cứ cân mãi thì chẳng biết thế nào mà chọn. Hồi e lấy xe, bên Ford Thủ đô cũng chào e này, giá 38k3, e thấy về option thêm như thế quá ổn rồi, e chỉ không thích cái cần số trên vô lăng và đời này chắc đi cũng tốn xăng hơn nên quyết định lấy xe mới. Chúc bác quyết định nhanh để lấy xe, mà e nghĩ hội Ếch có khi fải tập hợp tất cả các ưu điểm của hai đời cho các bác bên hãng xem xét điều chỉnh được thì tuyệt các bác nhỉ?

Hạng B1
11/7/07
94
0
6

Trích đoạn: 13Saturday

Thích cái nào thì múc cái đấy bác ạ, nói chung mỗi cái đều có cái hay hơn của nó nhưng cũng không fải là lớn lắm, cứ cân mãi thì chẳng biết thế nào mà chọn. Hồi e lấy xe, bên Ford Thủ đô cũng chào e này, giá 38k3, e thấy về option thêm như thế quá ổn rồi, e chỉ không thích cái cần số trên vô lăng và đời này chắc đi cũng tốn xăng hơn nên quyết định lấy xe mới. Chúc bác quyết định nhanh để lấy xe, mà e nghĩ hội Ếch có khi fải tập hợp tất cả các ưu điểm của hai đời cho các bác bên hãng xem xét điều chỉnh được thì tuyệt các bác nhỉ?
Em cung nhu bac o thich cai can so tren tay lai lam nhung doi truoc no zay roi thoi chay tam co gi tinh tiep

Hạng B2
5/1/06
253
0
0
113
Vietnam

ếch 3.0 limited đi bác. Thêm bộ la zăng 19 inch với cánh gió, đèn ở gương, trông phê lắm đấy bác :)