Tập Lái
15/11/14
26
4
3
33
Hix... Mình đặt cọc BMW 528i GT hồi trước Tết, tháng 6 xe về. Nay đồng Euro giảm quá (nên giá gốc rẻ đổi qua tiền Việt rẻ hơn ko nói, các thể loại thuế nhân đó cũng bớt theo), hi vọng về hãng bù đắp vài options gì đó cho đỡ tủi... Hehe

Đặt lâu thế mà chưa có hả bác, em nghĩ chắc tặng Bác vài món đồ chơi nhỏ với thảm lót sàn ạ. Nếu có đúng thế thật bác đừng buồn em.:3dcuoi:

Bác lên đời hay lần đầu tậu Bim ạ, 528i thì vừa ngon vừa dài đòn.

Hạng B1
3/9/14
55
6
8
28
Hix... Mình đặt cọc BMW 528i GT hồi trước Tết, tháng 6 xe về. Nay đồng Euro giảm quá (nên giá gốc rẻ đổi qua tiền Việt rẻ hơn ko nói, các thể loại thuế nhân đó cũng bớt theo), hi vọng về hãng bù đắp vài options gì đó cho đỡ tủi... Hehe

cái này cũng do kinh tế thay đổi nên chịu thôi bác ơi
nhưng em thấy vậy cũng thiệt cho bác, cứ thử nói với hãng xem, nhưng hi vọng mong manh lắm

Tập Lái
14/11/14
28
10
3
34
Chủ thớt cho hỏi bao lâu thì được đi test hả bác?
mà không có 328 hả bác:3dkhoc:

• Like
Reactions: nhlong212
Tập Lái
3/9/14
19
6
3
29
Xet chung thì 328i ngon hơn hẳn 320i ( nhìn cái giá là biết rồi ) . Nếu dùng gia đình thì đi 320i là chuẩn rồi. Giá OK em mà có đạn xúc ngay con 320i, có thêm HUD nữa là duyệt rồi
tỷ giá đang giảm, xúc ngay đi bác ơi =)))

Tập Lái
12/5/12
23
21
3
41
Saigon
Đặt lâu thế mà chưa có hả bác, em nghĩ chắc tặng Bác vài món đồ chơi nhỏ với thảm lót sàn ạ. Nếu có đúng thế thật bác đừng buồn em.:3dcuoi:

Bác lên đời hay lần đầu tậu Bim ạ, 528i thì vừa ngon vừa dài đòn.

Chắc tại em đặt màu ngoại nội thất và options nên phải chờ. Nâng cấp từ Camry và BMW 320i :)

Hạng B1
2/9/14
69
10
8
38
Chắc tại em đặt màu ngoại nội thất và options nên phải chờ. Nâng cấp từ Camry và BMW 320i :)
ĐI 320i rồi thì nâng lên 328i là xứng đáng ạ. Tiếc cho bác là đợt này không có bim 528i, các bác sale cam đoan là nếu mua 320i hay 328i trong đợt khuyến mãi này có xe giao luôn đấy ạ. Trước khi đặt con 528 bác có lái thử không ạ ?

Tập Lái
12/5/12
23
21
3
41
Saigon
Em có lái thử chứ bác. Lúc đó 528i GT vẫn có hàng (gần đây mình mới qua vẫn còn 1 chiếc), nhưng khi xác định mua thì nghĩ em xe sẽ theo mình khá lâu, nên đáng chờ đợi để có xe "2015" và màu + options như mong muốn. Mình thích 528i GT do rất rộng và êm. Em 320i thì kỷ niệm nên vẫn giữ lại (cũng mới đi chừng 40,000km thôi).

Her her phàn nàn vậy thôi chứ lúc tỷ giá tăng chắc cũng ko ai chủ động đến hãng kêu cho tui bù thiệt hại cho anh đâu hêhhe miễn xe đẹp hài lòng là được rồi :)

P.S: đương nhiên e BMW 320i e thấy đã tuyệt vời, Camry ko so được! Ae nào có ý định cam đoan ko hối tiếc đâu!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
5/4/15
59
10
8
39
Em có lái thử chứ bác. Lúc đó 528i GT vẫn có hàng (gần đây mình mới qua vẫn còn 1 chiếc), nhưng khi xác định mua thì nghĩ em xe sẽ theo mình khá lâu, nên đáng chờ đợi để có xe "2015" và màu + options như mong muốn. Mình thích 528i GT do rất rộng và êm. Em 320i thì kỷ niệm nên vẫn giữ lại (cũng mới đi chừng 40,000km thôi).

Her her phàn nàn vậy thôi chứ lúc tỷ giá tăng chắc cũng ko ai chủ động đến hãng kêu cho tui bù thiệt hại cho anh đâu hêhhe miễn xe đẹp hài lòng là được rồi :)

P.S: đương nhiên e BMW 320i e thấy đã tuyệt vời, Camry ko so được! Ae nào có ý định cam đoan ko hối tiếc đâu!
Em cũng phải phấn đấu cho bằng bác để có vài em làm kỷ niệm =))