Hạng B2
8/3/05
130
0
0
Yellow Meadows
RE: GP Hungary và pole đầu tiên của Schumi

Có 4 chú out GP vừa rồi : Montoya, Coulthard, Kliens, xxx (sorry em quên mất rồi) . Mới đề pa một tẹo thì 2 chú Red Bull đi hết

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Em để ý thấy chú nào đó kê 1 cái bánh xe fía trước vào bánh sau fía fải của chú Red Bull này, thế là lật tung cả lê n.
Va chạm đầu tiên là chú Barichello thì fải. Sau đó là một loạt chú khác.
Túi khí ko bung chắc là chưa đâm đúng cách rùi, ko sành điệu ko bung :D:D:D

chú Kliens bị chiếc Sauber của Jacques Villeneuve ủi vào lốp sau bên phải nên lên trời...chú Ruben thì ủi vào đít chú Trulli...chú Ralf thì lock bánh khi vào cua và chẹt gãy cánh gió trước của Alonso...chú DC thì chẹt vào cái cánh gió nằm trên đường đó nên bị nổ lốp trước bên phải dẫn đến gãy giảm xóc trước bên phải lun...vui chưa...:D

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

Cái vụ này em hơi thắc mắc ... đứng về lý do an toàn thì đáng lẽ thằng Alonso phải vào pit để sửa cái mũi xe ngay ... nếu em không lầm thì hắn chạy thêm vài vòng nữa thì cái mũi xe mới rơi ra và từ đó gây tai nạn cho Courthard (thật ra các chú đi trước tránh được nên DC mới lãnh đủ)

Có phải vậy không ?

...ko phải bác Sơn ui...chú Alonso và Ruben vào pít ngay lap 1 để tay nose cone lun bác ạ...Alonso pit lúc 14:04:44 (giờ địa phương), pit mất 27s810, Ruben pit sau đó 1s mất 23s488

DC thì chạy sau mấy chú khác nên ko thấy được cái cánh gió mằm chềnh ềnh trên đương và tránh ko kịp...tèo lun...:D

Hạng B2
8/3/05
130
0
0
Yellow Meadows

Nói chung vòng này là một chiến thắng dễ dàng cho Kimi, cứ tiếp tục đà này thì không biết 6 vòng còn lại kết quả sẽ như thế nào, khả năng thì Alonso khó để vuột giải năm nay