O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
RE: Grand Prix Nurnberg (Châu Âu)!

Ron Dennis của McLaren đã nói là họ (cả Kimi) không hề tiếc khi quyết định không thay lốp cho Kimi, ngay cả Sam Michael - Giám đốc kỹ thuật của Williams cũng thừa nhận là nếu họ ở trong trường hợp của McLaren họ cũng sẽ làm như thế. Nói chung là hôm qua là 1 ngày đen cho McLaren, đầu tiên là Montoya bị Webber đâm vào tại ngay khúc quanh thứ nhất khi vừa start, khi đó Montoya đã lên được đến thứ 3 ngay sau Heidfeld, và vì cú đâm này nên đã tụt xuống thứ 13. Sau đó là Kimi bị nổ lốp ngay vòng cuối cùng :(:(

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

hehe ... tít tồ vẫn còn cay mũi ... tôi thì thấy Alonso với chiến thuật 2 pit stop muộn là hợp lý với điều kiện đua hôm qua, Barrichello với chiến thuật 3 pit stop mà có podium cũng làm cho không khí F1 nóng lên 1 chút ... quick Nick thì chưa quen với việc được start từ pole position nên hơi "lóng ngóng" làm ae tưởng là bị fault start ...
Tóm lại Shumi vẫn nhất: xuất phát thứ 10, về thứ 5, cứ tà tà như vậy đến cuối năm về... "hưu" là vừa ... hehe
@bắp: đừng quên vụ 12 flying laps nhé ...

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

thôi bắp khỏi cần tìm làm gì: thử nghĩ xem trong thời gian giới hạn 1 tiếng thì 1 xe có thể chạy được bao nhiêu vòng? chưa kể thời gian mất cho 2 vòng warm up và to pitlane + thời gian set up tại pit nữa ... bắp thua là chắc ... hehe

Hạng B2
8/3/05
130
0
0
Yellow Meadows

Bữa đấy em có việc đột xuất nên không ra với các bác được , tiếc quá .
@Bab : Bác cứ giữ hộ em cái logo bữa khác em lấy nhé

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Vấn đè chính đây rồi: Mời toàn thể anh em OS sáng chủ nhật tới 5/6 tới nhà Kebap sau đó có xe đón đi ăn sáng và cafe free nhé, kinh phí do BMAN tài trợ hoàn tòan

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

nhưng sau vụ 12 laps thì lại có thêm 1 sáng chủ nhật đẹp trời do bắp tài trợ nữa ... hehe