Hạng B2
20/5/05
191
0
0
RE: F1 2006 - Sepang tour

Theo link của bác mintit, em đã reserve 1 phòng ở Concorde Inn, nhưng vẫn còn chờ nó confim đã.

Bây giờ còn vé F1 nữa thôi. Các bác đã thống nhất hạng gì chưa?

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

bab bây giờ vẫn còn to mồm vậy hả? sao hôm nọ thấy nói là theo thày chùa chỉm nghỉm rồi mà...
@ ConceptS: tôi có mua vé K1 Platium rồi, nhờ bạn bên Mã mua... nhưng chưa thấy confirm... bác cũng nên mua chỗ đó... ngon nhất đấy... nghe lời bab thì có mà bán thóc giống đi mà ăn... hotel thì nó báo lại là Full rồi, book thêm vài cái nữa cỡ 40-50$ cũng full hết nên chắc là tôi đi theo kiểu balô thôi, thấy nó nói là ở Sân bay cũng nhiều motel... :D:D:D có gì bác liên lạc, anh em gặp nhau đi cùng cho vui...

Hạng B2
20/5/05
191
0
0

K1 Platinum còn đắt hơn F Platinum nữa, nhưng nếu máu thì vẫn chơi được
Dù sao mua vé F1 thì cứ lên website của nó mua lúc nào cũng được.
Hotel bây giờ vẫn là khó nhất.

em chả hiểu sao các bác lại thích ngồi ngay turn 1 nhỉ...turn 1 kinh nghiệm bản thân của em là chỉ hot lúc xuất phát thui...còn nếu nói để xem cả chặng thì cái F Platium là ngon nhất, hót nhất trong tầm tiền của mình.

Hạng B2
20/5/05
191
0
0

Bác tít ơi, kết quả này:
Thank you for your reservation at asiarooms.com.

Booking Reference xxxxxx :

We are really sorry to inform you that the hotel you reserved has been FULLY BOOKED.

But We found the following Hotel available for this period at the moment : None of the alternate hotels are available..
However, you may contact us back if you want to try to book any other hotel.

special Remark :

Nothing has been booked so far, please advise us back if you would like to book an alternative hotel.

@bác bắp: em đợi bao giờ đặt được phòng thì mới mua vé, nên bác đừng lo:D
@bác bờ man:bao giờ vé của bác confirmed thì post lên cho ae xem cái:D

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

bác Conceps nên book thẳng với KS thì hơn, qua bọn asiarooms này mất 1 khâu trung gian... Ví dụ, hôm qua mình book trực tiếp cái Concorde Inn thì nó vưỡn còn phòng... dưng mà:

Dear Mr Le
Warm greetings from Concorde Inn KLIA
Please find attached room rates for your kind attention and we do not have any superior and deluxe rooms available during this period.
Only Executive twin rooms available.
Please advise
We do provide complimentary airport shuttle service from 5.30am till 12 midnight every 30 minutes from Level 1 Gate No 3
If you are arriving after 12 midnight please call 603-8783 3118 for the transfer.

Have A Nice Day
Best regards,
Jegen.
Reservation supervisor.
Concorde Inn KLIA
Kuala Lumpur International Airport
Tel : (603) 8783 3118
Fax : (603) 8783 1211
Email : [email protected]
Website : www.concorde.net

Hạng B2
20/5/05
191
0
0

Em đã book được phòng ở Swiss Inn KL (Superior Twin, 108+50 RM), khu China Town. Từ đây đến Sepang hơi xa, nhưng đi tàu cũng nhanh.
Bây giờ mua vé thôi. Theo ý chuyên gia bắp,chắc em sẽ làm quả F.

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

bab mài đít quần ở Sepang mấy năm rồi nên chỗ nào cũng thuộc như trong lòng bàn tay nhể... :)

@ConceptS: bác đi 1 mình hay với ai? có cần người share hotel ko? nếu cần hú tôi phát để tôi khỏi đợi booking bên này... Vé thì nên mua K1 Platinum, dưng mà thấy nói là hết rồi thì phải... :)

Last edited by a moderator: