Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.999
113
2 con hổ ko ở chung 1 rừng đc a, chỉ có 1 vai chính, còn lại là vai phụ. Vet ko đóng vai phụ đc, nên RB ko thể nào để nội bộ tự chiến nhau. :confused:

Khi tỏ tình là Vet cũng xác định vai vế rồi e nghĩ lấn cấn ở 2 vấn đề chính:
- 1 là lương cao
- 2 là vì Vet phản bội RBR qua Fer khi xưa

Nhưng Bull sợ nhất là mất tính ổn định của đội vì Vet cũng là 1 cá tính mạnh,
lỡ vô tình tài hạp xe, ku Vet vùng lên làm gỏi Max thì toang luôn. :D

Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
Vẹt cạch không nổi Ric mới văng khỏi nhà Bò, Ric thì thua Max, bắt cầu qua thì thấy Vet tủi tôm so với Max hiện tại á. :)
So vậy không công bằng cho Vet vì thời điểm Vet kém Ric là lúc đã chốt deal hợp đồng nên mọi thứ đã buông xuôi. Về skill thì có thể Vet thuộc hạng A như Alo, Ham nhưng Vet kém hơn về tâm lý và bản lĩnh, thực tế đã chứng minh điều đó khi không còn chiếc xe bá đạo thì Vet xoay sở và thành tích kém hơn hẳn Alo và Ham.

Hạng B2
30/10/16
466
6.096
93
Mình thấy trên tàu nhanh đang cãi nhau chí chóe về vụ va chạm giữa Ham và Ver. Nhưng theo phát biểu của Léc và Ric thì thấy có vẻ nghiêng về Ham
cả 2 tay đua đều có thể tránh đc va chạm nhưng ko ai nhường ai. Bác coi lại đoạn thẳng thứ 2 lúc xuất phát Ham cua rộng khi Max chui vào trong , lúc Ham vượt Ler lúc cuối chặng và tình huống tai nạn thì sẽ thấy Max ra sao . Max từng cho Vet quay xe khi chui vào trong như thế ở chặng TQ cách đây mấy năm mà cũng ko học đc bài học cho mình .Án phạt 10s cho Ham là phạt cho có khi khiến Max nghỉ chơi chứ ko có nghĩa là Max vô tội trong pha đó, nếu Max vô tội thì án phạt Ham sẽ nặng hơn nhiều

Hạng F
22/7/13
8.977
40.264
113
cả 2 tay đua đều có thể tránh đc va chạm nhưng ko ai nhường ai. Bác coi lại đoạn thẳng thứ 2 lúc xuất phát Ham cua rộng khi Max chui vào trong , lúc Ham vượt Ler lúc cuối chặng và tình huống tai nạn thì sẽ thấy Max ra sao . Max từng cho Vet quay xe khi chui vào trong như thế ở chặng TQ cách đây mấy năm mà cũng ko học đc bài học cho mình .Án phạt 10s cho Ham là phạt cho có khi khiến Max nghỉ chơi chứ ko có nghĩa là Max vô tội trong pha đó, nếu Max vô tội thì án phạt Ham sẽ nặng hơn nhiều
E nhận định bên trên, với việc già rơ thì nếu là e thì e cứ kê thẳng lái tíc tắc đó, dợi 1 nháy mắt là có kết quả! Đơn giản là ở phía trên thấy xe lao lên chiếm chỗ bo cua ngọt thì a sẽ bơm ga và nép vào, lúc này xe sau chỉ thẳng lái chừng 0.3s thôi là sập bẫy!
e thì trình đua kém, nhưng lúc đua trong Happy Land lúc mới mở cũng chả ngán pố con thằng nào :D

• Like
Reactions: city_modulo2013
Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
E nhận định bên trên, với việc già rơ thì nếu là e thì e cứ kê thẳng lái tíc tắc đó, dợi 1 nháy mắt là có kết quả! Đơn giản là ở phía trên thấy xe lao lên chiếm chỗ bo cua ngọt thì a sẽ bơm ga và nép vào, lúc này xe sau chỉ thẳng lái chừng 0.3s thôi là sập bẫy!
e thì trình đua kém, nhưng lúc đua trong Happy Land lúc mới mở cũng chả ngán pố con thằng nào :D
Bác đua vậy giống phong cách của Max rồi, cơ bản nài nào yếu cơ thì nhường thôi, vậy nên đừng bắt người khác nhường mình và khi người ta ko nhường thì đừng nói người ta sai hay chơi xấu, nhé :) Liều ăn nhiều, dám chơi dám chịu thôi, Stewart mà có cơ sở Ham phạm luật thì án phạt không nhẹ như vậy đâu.

Hạng F
22/7/13
8.977
40.264
113
Bác đua vậy giống phong cách của Max rồi, cơ bản nài nào yếu cơ thì nhường thôi, vậy nên đừng bắt người khác nhường mình và khi người ta ko nhường thì đừng nói người ta sai hay chơi xấu, nhé :) Liều ăn nhiều, dám chơi dám chịu thôi, Stewart mà có cơ sở Ham phạm luật thì án phạt không nhẹ như vậy đâu.
Vậy e mới nói già rơ a! Chứ kiểu đua máu, ko có cái đầu thì vô cùng nguy hiểm.
Mà h e già roài, knghiem đua đường phố từ thập niên 90 thì chỉ có lì & liều là thắng. Còn vô track thì phải cod kỹ năng, liều là ko chơi nhueng độ lỳ là phải có để dằn mặt bọn khác :D

Hạng B2
30/10/16
466
6.096
93
Vậy e mới nói già rơ a! Chứ kiểu đua máu, ko có cái đầu thì vô cùng nguy hiểm.
Mà h e già roài, knghiem đua đường phố từ thập niên 90 thì chỉ có lì & liều là thắng. Còn vô track thì phải cod kỹ năng, liều là ko chơi nhueng độ lỳ là phải có để dằn mặt bọn khác :D
a đã liều và lỳ để dằn mặt mà đối thủ bất chấp bạt mạng thì nó tự chịu :D

• Haha
Reactions: porche911gt3