Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
AT các bác ợ
E mới đặt gạch con AT 1.25 4 máy Kappa do hyundai sản xuất đảm bảo đi trong nội thành hay vùng ven là "less stress" nhé,

• Like
Reactions: dawmgoodman
Tập Lái
15/10/16
6
1
3
40
Theo mình nghĩ nếu tài mới thì MT để hạn chế " xe điên". Với lại láy MT để các thao tác nhuần nhuyễn thì sau này có láy xe khác bạn cũng không bị bỡ ngỡ.

• Like
Hạng B1
18/4/16
74
91
18
Em lái AT 7 năm,vừa rồi gọi Grab xe i10 sedan MT từ Bình Hưng ra TSN, thú thật gọi là êm như nhung với tài nghệ của bác tài (cỡ 35-40 tuổi), vào số, trả số, dừng đèn, lách tránh ... trong khi vẫn tán chuyện, đường phố SG đông đúc không hề làm anh ấy bận tâm, khi xuống xe em chợt nghĩ AT mà em vẫn đưa lên mây lâu nay, phải xem lại !

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Em lái AT 7 năm,vừa rồi gọi Grab xe i10 sedan MT từ Bình Hưng ra TSN, thú thật gọi là êm như nhung với tài nghệ của bác tài (cỡ 35-40 tuổi), vào số, trả số, dừng đèn, lách tránh ... trong khi vẫn tán chuyện, đường phố SG đông đúc không hề làm anh ấy bận tâm, khi xuống xe em chợt nghĩ AT mà em vẫn đưa lên mây lâu nay, phải xem lại !
Đa số xe cỏ MT nếu giao cho tài xịn nó sẽ lụa là hơn rất nhiều so với xe cỏ AT. AT 4 cấp thua xa lắc MT 5 cấp chứ đừng nói đến 6 cấp.

Nói vậy thôi chứ thị trường giờ ko còn bao nhiêu loại xe MT chạy sướng. Như Subaru wrx sti thì mắc quá, fortuner thì chòng chành...

• Like
Hạng B2
16/9/15
170
81
28
45
Nhu bac Tuan vua moi dang la AT hay la MT dieu do so thich cua moi nguoi.
AT thi kg can phai vo so,chay rat thoai mai,neu ma moi co nguoi yeu,co the nam tay nguoi yeu thoai mai,vi tay ranh.Khuyet diem cua AT la nhao nhan lieu nhieu hon va bi mat 10% Ma Luc so voi MT.
Con MT thi khuyet diem chi co la ban bieu tay chan,neu cho nguoi yeu di,kg duoc nam tay.Uu diem thi it hay nhan lieu hon thoi.nhung neu noi ve xuat phat de ba thi AT nhanh hon.

O VN minh kg nen mua AT,vi hao xang nhieu lam so voi MT

• Like