Hạng C
6/4/07
664
3
18
RE: FE sắp có phiên bản mới

Trích đoạn: lienthanhquyet

Phen này lại sốt FE nữa rồi, máy dầu công nghệ cũ sản xuất không kịp bán bây giờ ra CommonRail chắc là ưu việt, chạy chắc em lắm, cái chắc tương đương với Dmax mới vừa rồi mới ra!
Ai bảo bác tương đương Dmax, em chẳng nghĩ thế, dạo trước e củng định lấy 1 em D-max Commonrail, nhưng rồi ngồi vào xe nổ máy và thử nghe tiếng động cơ, kết luận là còn không bằng FE 2006, cái này đúng đấy vì FE e đi rất nhiều nên biết, em nó máy dầu nhưng khá êm...
Vậy nên Em nghĩ máy dầu mới của Ford chắc ngon rồi!... À mà hình như mua xe Ford thứ 2 tại Ford thăng Long được giảm 1k phải không các bác nhỉ?!

Hạng B2
27/2/07
164
1
16

Trích đoạn: Xe dap

Không phải phiên bản mới hoàn toàn mà là phiên bản nâng cấp,Ngoài hai dòng chínhl là Máy dầu và máy Xăng số sàn thì Ev mới sẽ có thêm phiên bản số tự động va động cơ được nâng cấp lên Comanrail.Hiện tại giá cả thì em nó vẫn chưa có nhưng công ty em sẽ tiến hành kí hợp đồnh với giá tạm tính là 34.7K và sẽ điều chỉnh lại khi có giá chính thưc từ FVL.Nếu bác nào quan tâm thì cứ kí hợp dồng trước và se ưu tiên giao xe trưỡ.Trong trương hợp đến lúc có xe và giá cả được công bố mà bác nào không lấy muốn lấy xe thì cng moó thể hoàn lại tiền cọc 100%.Rất mong nhận được sự ủng hộ của anh em OS.

Cái này thì em thích đây , vấn đề cản trở em là vẫn chỉ chở được 5 người.:(

Hạng C
27/6/07
889
1
18

chà, có số tự động, vậy xe em máy dầu số sàn giờ độ lên số tự được kg bác xe đạp, hay phải đổi xe mới?

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn

thời đại này rồi mà VN mới áp dụng Euro II, chán quá . Sao không chơi luôn Euro III hay IV luôn :D?

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Em cứ an phận với em FE 05 của em thôi :D
@thanhden : phải đổi xe mới thôi bác ơi,trong sổ DK có ghi loại hộp số rồi bác .:D

Hạng D
23/10/04
2.240
1.898
113

Trích đoạn: halogen

thời đại này rồi mà VN mới áp dụng Euro II, chán quá . Sao không chơi luôn Euro III hay IV luôn :D?

Chơi Euro 3, 4 giống Hyunhdai Santa FE nhập đó, các bác í còn tìm cách hạ chuẩn nữa kìa, đi vài bữa bị hun khói như quạt chả :D (lời mô tả của các bác Santa fe)

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: Camry3.5Q

Chỉ nâng cấp số tự động thôi hả bác.

Bác đọc kỹ lại chút đi bác ơi, động cơ mới: Common rail EII, có thêm option AT, thêm lựa chọn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

bác Xe đạp có hình ảnh FE Ford Everest mới ko? cho em xin vài tấm xem thử đi bác! Xe em đời 2007 mới lấy hồi giữa năm rồi. Bác có thông tin gì nhiều về em FE mới như thông số kỷ thuật, trang thiết bị, nhờ bác cung cấp để em biết thêm ạ. Cảm ơn bác nhé!

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40

Về cơ bản thì Form của em nó vẫn giống như bây giờ,Nhưng nâng cấp lên động cơ mới và thêm số tự động thôi bác ợ,