Hạng C
7/10/19
543
912
93
38
Chung cư Feliz Vista xuống giá hình như do tuyến đường điện cao thế đi ngang qua chỗ Đồng Văn Cống. Khoảng cách từ dây điện cao thế đến các tầng cao chắc chỉ vài chục m.
Em chỉ thấy các trụ điện cao thế được dựng sẵn hồi tết. Tìm thông tin thì ko có.
Bác nào biết về dự án này cho em ít thông tin. Điện cao thế này là bao nhiêu KV vậy. Và tuyến đường nó đi từ đâu đến đâu.
Cảm ơn các bác nhiều vì em cũng đang quan tâm khu này.

Hạng B2
27/2/19
216
65
36
32
ngu muội hỏi ngoài lề xíu ạ, liệu vinhome centralpark có giảm giá không ạ
Theo mình hiểu thị trường thì dự án Feliz Vista này đợt bàn giao nhà sẽ thanh toán 50%, các bác mua mà ko xoay được sẽ bán giảm giá.
Còn Vinhomes Central Park giao nhà vào ở được 2-3 năm rồi, thanh toán cũng xong nên lượng bán giảm giá chắc cũng có nhưng ít vì lúc nào mà ko có người kẹt tiền :v

• Like
Reactions: Nguyenvietnam
Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Thì tụt sấp mặt nữa chứ sao.
Feliz , One ngót nghét 1000 căn.
Đối tượng vào tiền 50% khoảng 2 tỏi. Cũng ko phải ai cũng đại gia, đại đa số vay bank.
Giờ Hàng quán, dịch vụ.... đóng cửa đầy hẫy, lấy tiền đâu trả bank mỗi tháng, lại còn sắp đóng thêm gần 2 tỏi tiền mặt. Tâm lý thèn nào dám.
Nên ai trước giờ chưa tự tin mua bđs, thì giờ là cơ hội để có thể chọn được chỗ ở mong muốn với giá tiền cực kỳ hợp lý.
Vậy đợi cho năm sau nó be bét luôn được ko mợ ? hay chỉ mua đợt này thôi :D do em cũng tính chuyển lên cc

Hạng D
4/5/15
4.010
22.081
113
Vậy đợi cho năm sau nó be bét luôn được ko mợ ? hay chỉ mua đợt này thôi :D do em cũng tính chuyển lên cc
Giờ tới cúi năm nó nát bét luôn chứ ko phải be bét nữa :D
Anh máu muốn ở liền thì quyết, còn chưa thì cứ đợi cuối năm.
Còn cơ hội sợ nó lên giá thì rất nhỏ bé

Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Giờ tới cúi năm nó nát bét luôn chứ ko phải be bét nữa :D
Anh máu muốn ở liền thì quyết, còn chưa thì cứ đợi cuối năm.
Còn cơ hội sợ nó lên giá thì rất nhỏ bé
Vậy để em tích tiền :D có j đợi bét nhè rồi nhào vô :D còn ko thì coi như chưa có duyên vậy !

Hạng B2
9/9/12
454
7.742
93
Có anh nào biết Feliz Vista thì cao độ trần hoàn thiện là bao nhiêu không?
Năm ngoái mình mua một dự án giao thô bên PMH, ở được vài tháng phải bán vì trần thấp quá.

Hạng B1
3/10/18
52
31
23
39
Có anh nào biết Feliz Vista thì cao độ trần hoàn thiện là bao nhiêu không?
Năm ngoái mình mua một dự án giao thô bên PMH, ở được vài tháng phải bán vì trần thấp quá.
Trần thô bên PMH là cao bn vậy? Giá bên đó thế nào bác?