Hạng B2
26/6/07
347
0
0
RE: fer màu trắng đầu tiên ở sài gòn

bác Lơ nhớ cho 2 em"da trắng thịt thơm " ferrari 360 và RR nó đứng cạnh nhau bác nhé, nhìn thế trông mới khiêu khích, 1 em gái Ý, 1 em gái Anh:D

Hạng B1
18/4/07
87
2
8
41
HCM
www.lladro.com

Con này sơn lại màu trắng phí quá.... thà là sơn màu vàng. Fer thì chỉ có vàng, đỏ, và đen là đẹp thôi. Hi vọng là sắp tới nó sẽ được sơn màu vàng.

Trích đoạn: otosaigon

Chủ xe có gọi cho em sáng qua đến làm Series ảnh Fer Trắng nhưng lu bu quá chưa đi chụp. Xin nhắc lại các bác không bàn chuuyện cá nhân và đời tư lên OS nhé!

Cảm ơn các bác!
Bác đừng giận, Em nghĩ là đã đến lúc chủ xe phải tự chụp ảnh và post lên đây nếu muốn . việc quái gì bác phải đi chụp.:mad:

Hạng C
12/2/08
576
2
18

nhưng em thấy để bác lơ chụp đê ,có lý hơn

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Bác đừng giận, Em nghĩ là đã đến lúc chủ xe phải tự chụp ảnh và post lên đây nếu muốn . việc quái gì bác phải đi chụp.

Dạ xin thưa em là dân nô bộc nó thế, đâu cao sang như các bác chỉ biết ngồi chơi xơi nước mà còn nhiều chuyện. :D

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35

chắc bác chủ xe kết mấy bộ ảnh của bác Lơ chụp nên mới nhờ bác Lơ chụp tiếp thôi ;)
Bác Lơ cố sắp xếp công việc rồi cho anh em thưởng thức bộ ảnh hoành tráng nhé :)

Tập Lái
21/5/08
5
0
0

Em thấy màu đỏ nhìn phê hơn nhiều. ^^, thay lông không biết là trong ruột có thay j ko nữa???:D