Hạng C
12/2/08
576
2
18
RE: fer màu trắng đầu tiên ở sài gòn

bác lơ cố gắng làm 1 bộ hình nhanh nhanh ,em chờ bộ hình của bác đó ,hum bữa thấy nó tới jo biệt tăm lun

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: DUC_FERRARI_F430

quá chuẩn ...nhung mầu tráng mà đạt trên FE360 thì không họp chút nào...[8|]

đỏ máu lủa là mầu chuẩn nhất của fe các bác thấy em nói đúng không???[8D]

ĐI BỘ ĐỂ DÀNH XIỀN MUA FERRARI _F430....!!!!
ủa vậy chuẩn chỗ nào bác ???:mad::mad::mad:

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

Trích đoạn: otosaigon

Bác đừng giận, Em nghĩ là đã đến lúc chủ xe phải tự chụp ảnh và post lên đây nếu muốn . việc quái gì bác phải đi chụp.

Dạ xin thưa em là dân nô bộc nó thế, đâu cao sang như các bác chỉ biết ngồi chơi xơi nước mà còn nhiều chuyện. :D
hihi bác bận thù hú 1 tiếng là anh em trên này cũng tình nguyện là nô bọc như bác lắm:D mong ảnh của bác

Hạng C
12/2/08
576
2
18

Bác đừng giận, Em nghĩ là đã đến lúc chủ xe phải tự chụp ảnh và post lên đây nếu muốn . việc quái gì bác phải đi chụp.

Dạ xin thưa em là dân nô bộc nó thế, đâu cao sang như các bác chỉ biết ngồi chơi xơi nước mà còn nhiều chuyện. :D
em sẵn sàng làm nô bộc như bác đó .có bận thì hú 1 tiếng em ra chụp hộ bác cho ,hihi:D

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!

Nô bộc như bác thì OS ai cũng khóai! cứ em nào về là bác được cưỡi thì em xin làm thay chức nô bộc cho bác!:D

Tập Lái
8/6/08
9
0
0

woa, màu trắng tuyệt vời

Hạng C
30/12/07
519
1
0
Sai Gon

Trích đoạn: FerarriFXX

Trích đoạn: incotech

Vưỡn chưa có [8|], chắc đang tác nghiệp :D
miễn có là được rùi ,anh em vẫn chờ bác lơ mà ,hay bác làm clip như lúc trước luôn đi bác
em ủng hộ 2 tay lun , chừng nào em với bác tiếp tục tác nghiệp , đây

Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn

Bác Lơ chụp hình chuẩn wá mà:DSeries nào của Bác cũng đều rõ đẹp và sắc nét:)

Hạng C
12/2/08
576
2
18

mà sao lâu rồi vẫn chưa có seri ảnh của bác về con nhỉ

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: xdhungviet

Bác đừng giận, Em nghĩ là đã đến lúc chủ xe phải tự chụp ảnh và post lên đây nếu muốn . việc quái gì bác phải đi chụp.:mad:

he he, bác tưởng chụp dễ à??? đi xin chắc gì ng ta đã cho chụp. phải quen biết. đồ hiếm mà. ng ta chẳng có hơi tự chụp rồi gửi lên đâu bác. ae ko có đk xem tận mắt và tìm hiểu kỹ thì phải nhờ người có quan hệ tốt như bác Lơ đây :D - bác là Nô bộc gì, Đại Tổng quản thì có :D