Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport
RE: Ferrari 612 Scaglietti Limited

Tuyệt,nội thất đẹp, cần số dưới dễ thương quá,ngoại thất em thích đen hơn .

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63

Tuyệt quá, từ trong ra ngoài, cho em xin thêm thông dố đi.

Hạng B2
18/5/07
204
0
0

Trích đoạn: Ferrari Dino

Chiếc này cái gì cũng đẹp chỉ trừ cụm đèn trước, nhìn quá ư là ngố! [8D]
em thấy 599 cũng tựa tựa mà ai cũng khen lấy khen để bác àh [8D] Theo quan điểm của em thì em kết em này hơn cả 599 vì dung hoà dc tính thể thao và thực tế, 4 chỗ đàng hoàng chứ ko phải theo kiểu 2+2, thiết kế đẹp theo kiểu classic [8D]

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/4/08
676
33
28

Cái cần số chiếc này ngộ thiệt, có chút xíu

Trích đoạn: nickviet07

Cái cần số chiếc này ngộ thiệt, có chút xíu
Vì Fer chuyển số bằng cách gạt 2 cái cần ở sau vô lăng (Up gear/Down gear) nên ko chú trọng cần số ở giữa 2 ghế! Cái cần số đó gạt lên (rồi nhấp cần Up gear bên phải sau vô lăng) là lái, gạt xuống là lùi xe!
Hiện nay chỉ còn 612 là còn cần số ở giữa 2 ghế, trước đây có F360! Các model hiện giờ của Fer ko còn cần số này nữa!

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

Trích đoạn: Kangwonhyuk

em thấy 599 cũng tựa tựa mà ai cũng khen lấy khen để bác àh [8D] Theo quan điểm của em thì em kết em này hơn cả 599 vì dung hoà dc tính thể thao và thực tế, 4 chỗ đàng hoàng chứ ko phải theo kiểu 2+2, thiết kế đẹp theo kiểu classic [8D]
em lại thích 599 hơn bác ạ vì cụm đèn hậu lẫn trước của 599 đẹp hơn, còn form thì em thấy 2 chiếc này gần tựa như nhau.612 Scaglietti là coupe thể thao như bentley GT nhưng bé hơn nhìu nên hàng ghế thứ 2 rất chật chội chỉ vừa cho trẻ em thôi bác ạ, có tiền em múc 599 hay GTS hơn vì còn dư ra đến 50k xài:D

Hạng C

Trích đoạn: washinghuy

Trích đoạn: Kangwonhyuk

em lại thích 599 hơn bác ạ vì cụm đèn hậu lẫn trước của 599 đẹp hơn, còn form thì em thấy 2 chiếc này gần tựa như nhau.612 Scaglietti là coupe thể thao như bentley GT nhưng bé hơn nhìu nên hàng ghế thứ 2 rất chật chội chỉ vừa cho trẻ em thôi bác ạ, có tiền em múc 599 hay GTS hơn vì còn dư ra đến 50k xài:D
599 là GT nhưng chả có 2+2 gì đâu, đúng 2 chỗ, đằng sau thì như Porsche Cayman chứ ko có thêm 2 ghế phụ, chỉ đủ để nhét ... tờ báo [&:]