Hạng F
5/3/05
8.717
73.264
113
đây
Re:FF 2.0AT vs CV 1.8AT

couto nói:
Mr Quách Bạch Long nói:
nếu CV không có cái gốc A bự tổ chảng thì CV là một chiếc xe tuyệt vời!!!<span style=""color: #ff0000;""> Cá nhân em thấy Civc đã đẹp hơn bản Focus 5Door</span>, nên nếu so với bản 4 Door thì Focus ăn Civic ở cái khoảng nhổng đít lên trời :))
ném vội quá quên cả đọc lại, và cũng toàn lo đi ném nên mới phát hiện ra chạy xe AT bằng số M thì bốc hơn... thế đấy mà lúc nào cũng bô bô như Mr Biết tuốt

5/7/12
1.083
6
38

tuanle nói:
couto nói:
Mr Quách Bạch Long nói:
nếu CV không có cái gốc A bự tổ chảng thì CV là một chiếc xe tuyệt vời!!!<span style=""color: #ff0000;""> Cá nhân em thấy Civc đã đẹp hơn bản Focus 5Door</span>, nên nếu so với bản 4 Door thì Focus ăn Civic ở cái khoảng nhổng đít lên trời :))
ném vội quá quên cả đọc lại, và cũng toàn lo đi ném nên mới phát hiện ra chạy xe AT bằng số M thì bốc hơn... thế đấy mà lúc nào cũng bô bô như Mr Biết tuốt
em thấy cái câu ném vội quá mà không chịu đọc bài nên dành cho bác! :d qua bên thớt của em mà đọc lại rồi phán nhé!

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da

Mr Quách Bạch Long nói:
tuanle nói:
couto nói:
Mr Quách Bạch Long nói:
em thấy cái câu ném vội quá mà không chịu đọc bài nên dành cho bác! :d qua bên thớt của em mà đọc lại rồi phán nhé!
Công nhận... Hễ đọc bài của Mr Quách Bạch L là em bịt mũi!

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38

Mr Quách Bạch Long nói:
vâng cám ơn!!! :)) bác nói vậy là tạo động lực cho em đấy ạ :D thanks =))

Vui đi bác, đừng để ý là gì. Hôm nào bác rảnh OFF với tụi em là bác khỏi ném đá liền à, sở dĩ ném đá là chưa hiểu và biết nhau. Biết rồi thì quý nhau lắm, em nói thật đó

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn

PBrad Pitt nói:
groschien nói:
dangthu nói:
Focus 2.0 là nhất rồi, em phán vậy đó, chịu không chịu thì thôi:D:D
Xe dở ẹt mà khoe quaàiii!
Xe nào Dzở? FF dzở hay CV dzở? túm cái váy lại là cái gì dzở???
bác đang ép giá ah?
E có quen Bác ko nhỉ????:D

Hạng C
31/7/12
149
8
18

LK nói:
PBrad Pitt nói:
groschien nói:
dangthu nói:
Focus 2.0 là nhất rồi, em phán vậy đó, chịu không chịu thì thôi:D:D
Xe dở ẹt mà khoe quaàiii!
Xe nào Dzở? FF dzở hay CV dzở? túm cái váy lại là cái gì dzở???
bác đang ép giá ah?
E có quen Bác ko nhỉ????:D

Chắc cũng là 1 phò phơ

Hạng C
31/7/12
149
8
18

@xechuongga: lý do gì mà bác lại thích cái thằng dở ngừoi đó???

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia

nbt74 nói:
Cái góc chữ A của CV có lần làm em đứng tim. Còn chạy thử FC thì thấy nó cứ ồn ồn, bình bình thế nào á

Xe_chuong_ga nói:
Vụ che khuất tầm nhìn ở trụ A của CV thì quá nổi tiếng rồi còn gì nữa ạ, ôm cua bùng binh chả nhìn thấy gì, nói chung CV cũng ngon, tuỳ sở thích thôi ạ, em thì thấy lái Focus thích hơn....
2 bên đều có kiếng sao không chịu nhìn cho rõ mà nhắm vào cột A nhìn rồi kêu cột to. :D
Với em CV hay FC đều tốt hết, đều là car, đều là phương tiện, che mưa nắng. :D

Last edited by a moderator: