Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Re:Tâm sự v/v FFC - Đồng phục mới

lamdat nói:
Rồi sao nữa...!
Chắc Bác ko kiên nhẫn đọc hết nội dung, chứ e nghĩ AQuắn đã nói hết.
Ở đây có thể mắc mứu ở chỗ bác Khaiman_motor ko rõ việc sử dụng số tiền 10tr tài trợ của WF đã hết hay chưa và nghĩ rằng đã hết nên tương ứng với số lượng áo thì thấy bất hợp lý đồng thời cho Duyenhb cũng ko thật rõ cách giải quyết của aQuắn về tổng số tiền thu (thành viên đóng mua và tài trợ). Bên cạnh đó là việc chất lượng và kích thước sai lệch làm 1 deal không thành.
Bản thân em cũng ko theo dõi vụ này, nay aquắn nói mới biết. Lúc đó nghe nói qua lại loáng thoáng chút. Cviệc lu bu rồi chẳng để tâm.
Tuy nhiên thấy rằng lời lẽ như trích dẫn thì thật ko hay.
Như Aquắn nói là đã giao áo lại cho Duyenhb nhưng 2 bên chưa thật rạch ròi mọi chuyện. Nghĩ phải có 1 buổi để clear. Đầu óc mình cũng thảnh thơi, hen AQuắn?

quocbangvungtau nói:
phút trải lòng của bác dài quá....làm biếng đọc thế ko biết....cuối cùng áo đâu ? :cool::cool::cool:
Có những chuyện ko nói ngắn được Cáibang ui. Đọc còn nhanh hơn viết. Người viết đã nhọc công thế thì ta có thể từ chối sao?

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113

Em thấy có một số bác mặc áo, bó sát người như thằng gay đấy. Trông kinh, cho em không lấy nữa là.

Hạng D

Nghiaqng nói:
Em thấy có một số bác mặc áo, bó sát người như thằng gay đấy. Trông kinh, cho em không lấy nữa là.
bác nói có quá o?
Em đặt 1 cái Lờ....mà em phải đổi Sờ Sờ Sờ Lờ mới vừa. Nghĩ tới anh tèo chắc phải Sờ Sờ Sờ Sờ Sờ Sờ Lờ...mới vừa:D

Hạng B2
21/7/11
252
3
28
32

lamdat nói:
Nghiaqng nói:
Em thấy có một số bác mặc áo, <span style=""color: #ff0000;"">bó sát người như thằng gay đấy</span>. Trông kinh, cho em không lấy nữa là.
bác nói có quá o?
Em đặt 1 cái Lờ....mà em phải đổi Sờ Sờ Sờ Lờ mới vừa. Nghĩ tới anh tèo chắc phải Sờ Sờ Sờ Sờ Sờ Sờ Lờ...mới vừa:D
Em cũng đặt 1 cái Lờ... nghe bác nói muốn mặc phải đổi qua Sờ Sờ Sờ Lờ... eo ơi kinh quá, thôi khỏi lấy luôn.
Đề nghị post hình Thangford mang bầu lên cho nó máo ... bữa trước thấy hình không biết ở thớt nào... trông giống thiệt

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

@thangford: em có búc xúc đâu bác ơi, chỉ vì sợ thị phi thôi nên em viết dài. Trước giờ em chẳng lăn tăn gì cả, em sống đơn giản thanh thản mà.
@Xe_online: em giao hết áo, chuyển tiền rồi Xe ơi. Chi tiết em sẽ post sau trong thớt đồng phục.
Hiện em còn giữ vài cái áo của 1 số bác chưa lấy (nhưng đã trả tiền rồi)

@all: chắc các bác lăn tăn số tiền tài trợ 10.000.000 của WTF dùng thế nào? rất đơn giản, 1 áo hỗ trợ 30k, tổng cộng 110 áo => 30.000 x 110 = 3.300.000 đã được dùng cho đồng phục FFC. (trong 110 áo đó thì 61 cái tv đăng ký và em đã giao hoặc đang giữ, 49 cái buộc phải trả lại cho bác duyenhb vì size quá nhỏ, đã đang và sẽ kô ai mặc được)

Vậy còn lại 6.700.000 đ, đã rõ ràng chưa vậy??? Số tiền này không thể trả cho số áo trả size nhỏ. Vì nếu tưởng tượng đây là tiền thu của thành viên, em mang đi làm áo, sau đó trả tiền cho người ta, sau đó quay lại với mớ áo lệch size rồi nói: đó, xong rồi, tiền em trả hết rồi đó, giờ bận hay không tuỳ các bác ah. Tiền tài trợ nhưng cũng phải sử dụng cho đúng việc, em sẽ chuyển cho thủ quỹ FFC để dùng vào việc đồng phục tương lai của chi hội, hoặc việc gì khác tuỳ chi hội (nhưng chắc chắn logo WTF vẫn sẽ xuất hiện đúng chỗ hợp tình hợp lý, có qua có lại)

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

Boke4fun nói:
lamdat nói:
Nghiaqng nói:
Em thấy có một số bác mặc áo, <span style=""color: #ff0000;"">bó sát người như thằng gay đấy</span>. Trông kinh, cho em không lấy nữa là.
bác nói có quá o?
Em cũng đặt 1 cái Lờ... nghe bác nói muốn mặc phải đổi qua Sờ Sờ Sờ Lờ... eo ơi kinh quá, thôi khỏi lấy luôn.
Đề nghị post hình Thangford mang bầu lên cho nó máo ... bữa trước thấy hình không biết ở thớt nào... trông giống thiệt
Bác không lấy cũng kô được nhé, đã đăng ký thì phải nhận. Có XXXL cho bác, kô có kinh đâu :))

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38

Bà mịa, mắt mình không có thẩm mỹ gì cả, mình cứ tưởng áo đó đẹp đi đâu cũng tròng vào, mặt thì cơn cơn như chí phèo giống như ta đây có áo đẹp. Nay đọc thớt này xong mình mới biết áo đó dành cho mấy người bốc vác, bán vé số trời ạ!!!!