Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Chào các bác,

Trong các lần đi off vừa qua, rất nhiều ý kiến từ thành viên mong muốn có một bộ đồng phục (bao gồm nhiều loại - trước mắt em đề cập đến áo thun cổ lật trước - mai mốt đến quần jean, quần đùi, áo gió, ,găng tay, kiếng, nón, dù sau nhé ...) cho thành viên FFC.

Các bác đăng ký số lượng và size, đồng thời chuyển tiền cho em (250k/ áo - tiền tài trợ sẽ được chia đều và nhận lại phần thừa khi các bác nhận áo):

Huỳnh Nhật Minh

nội dung: nickname - số lượng & size áo (vd: huynhaquan - 2L + 3XL)

---------------
Danh sách đăng ký: (đã cập nhật đến post 145)

huynhnhatminh 2 L (đã đóng tiền)
phanptsc 1XL + 1 S (đã chuyển tiền)
huyluong 2 M (đã chuyển tiền)
EscapeNo1 1 L (đã chuyển tiền)
tvt78 1 L
khaiman_moto 1 M
thangford 1 S (đã đóng tiền)
ANDY1606 1 M + 1 S
postmansmile 1XL + 1 S
Liqui Moly 1 M
dangthu 2 M (đã chuyển tiền)
lamdat 1 L
Minh Pham 2 L (đã chuyển tiền)
DSD2 1 L
Subin3000 1 L (đã chuyển tiền)
avcom 1 L + 1 M + 1 S (đã đóng tiền)
ronglua 1 L + 3 M (đã đóng tiền)
thachtrans 4 M (đã đóng tiền)
connectingpeople2011 1 XL
M4tr1x 1 M
SangGPS 1 L (đã chuyển tiền)
quynhnguyen 1 M (đã đóng tiền)
Focus09 1 L (đã chuyển tiền)
Mimo 1 S
Ngbchau 2 L + 2 M (đã đóng tiền)
truongsonk300 1 XL (đã đóng tiền)
lightingart 1L (đã đóng tiền)
c51 1 XXL (đã đóng tiền)
Refresh.OS 1 XL
Jangnhut 1 L (đã chuyển tiền)
hang_xeng 1 L
fordmondeo1 2 M (đã chuyển tiền)
BOY9999 1 L (đã chuyển tiền)
thinhmarine 1 L (đã đóng tiền)
-------------------------------------------
Mr. Hoài WTF 2 M
Mr. Tèo WTF 2 XXL

================
Tổng số đăng ký:

XXL: 3 cái
XL: 5 cái
L: 22 cái (+ 3 cái dự phòng)
M: 21 cái
S: 6 cái
--------------
Tổng số: 57 cái + 3 cái (size L dự phòng) = 60 cái

Tiền tạm thu: 7.500.000 đ em chuyển cho bác duyen trước (coi như 50%), các món tiền các bác đóng từ tuần này (5/12) trở đi em cứ tiếp tục ghi nhận và giữ tạm.
Tiền tài trợ: sau khi nhận được em sẽ chuyển đủ tiền cho bác duyen + trả lại tiền thừa cho các bác ngay khi nhận áo

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
Phát lên đê bác duyen PD, em nhờ bác PM cái địa chỉ của bác mà bác không cho. em rận bác:(:(

Hạng C
16/5/11
595
59
28
32
Thế còn bộ đồng phục hôm giải te nit Em chưa bận lần nào, còn nguyên seal có được đổi cái mẩu mới sắp ra lò không?

Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
huynhnhatminh nói:
Chào các bác,

Trong các lần đi off vừa qua, rất nhiều ý kiến từ thành viên mong muốn có một bộ đồng phục (bao gồm nhiều loại - trước mắt em đề cập đến áo thun cổ lật trước - mai mốt đến quần jean, quần đùi, áo gió, ,găng tay, kiếng, nón, dù sau nhé ...) cho thành viên FFC.

Sau đây mời bác duyenhp trình bày vài mẫu thiết kế mới nhất cho anh em tham khảo nhé (giá bác cứ kê lên)

Cám ơn Bác HP A Quắn đã tin tưởng và giới thiệu em, kỳ này em đổi xe là cái chắc:D:D:D, FFC mình ăn chơi nhiều mà đi cũng nhiều nên em có đề nghị mình nên sử dụng áo chất lượng cao, thun mát, co giản tốt, không đổ lông, không nhăn.....không dơ.....mặc lâu không bốc mùi, đôi khi không cần giặt lôi ra mặc tiếp vẫn không sao (cái này em không biết có hơi quá không?
) nhưng nói chung là em sẽ cố gắng để có chiếc áo FFC thật
.
Về thiết kế: Bác Huynhnhatminh vui lòng cho em biết quy cách (màu áo, Logo....vv...) e sẽ gửi các bác mẫu tham khảo và lựa chọn.
Phần trình bày: Có 2 dạng ( thêu hoặc in nhiệt)
Thêu: Màu sắc sống động nhưng rất cộm.
In ép nhiệt: (công nghệ cao) Màu trung thực, mịn hơn, mềm hơn.
Số lượng và size: các bác vui lòng thống kê cho em số lượng tương đối để em có cơ sở làm việc với xửơng may. Về size thì có 4 size (theo size Châu Âu) S, M, L và XL.
Mai em gặp các bác ở Boke và bóng bàn típ.

Hạng D
12/9/09
3.760
3.222
113
49
PTSC - HCMC
Bác Duyên đưa mẫu lên cho anh em lựa nhé, ưu tiêm màu thanh mát nhẹ nhàng. Nghề của Bác nên bác đưa 02 mẫu lên thôi nhé

Hạng D
13/1/11
1.235
44
48
13
Đưa 1 mẫu thôi, đỡ mất công vote :D

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
dangthu nói:
Phát lên đê bác duyen PD, em nhờ bác PM cái địa chỉ của bác mà bác không cho. em rận bác:(:(

Thông tin tình báo vừa nhận được :
Địa chỉ phòng mạch bác DuyenPD : 137/8 Bis Trần Đình Xu, P.Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TPHCM.
Work : (08) 3.92 090 29
( Công Ty TNHH Việt Thiên Hào )

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
botay nói:
Thế còn bộ đồng phục hôm giải te nit Em chưa bận lần nào, còn nguyên seal có được đổi cái mẩu mới sắp ra lò không?
Cái đó là đồng phục thể thao bác ơi, các sự kiện thể thao vẫn sử dụng mẫu đó hết năm 2012 :)
Mình chuẩn bị mẫu off caravan, mặc khi lái xe hay tham gia sinh nhật OS thay cho đồng phục OS.

Tạm thời khi chưa biết mẫu, các bác cứ đăng ký size và số lượng nhé, em: 2 cái size XL

Last edited by a moderator: