Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
4/6/07
56
2
8
Bác HT ui !
Em thấy thế này:
Tiệc tất niên cuối năm của FFC thì đương nhiên rồi. Khoản này em nhật trí cả hai tay hai chân! Cho em đăng ký một cục bêtông.
Riêng việc cả cuộc thi volang vàng chỉ có 3 giải mà các bác FFC nhà mình đoạt hết cả 3 mà lại tổ chức chúc mừng các bác đoạt giải ghép chung với tiệc tất niên xem ra chưa thể hiện đầy đủ,đúng mức sự ngưỡng mộ của mọi người với các bác đoạt giải.
Hội trưởng xem lại việc này nhé! :D

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
All các bác!
Tình hình là sáng hôm qua sau 1 hồi hội ý tụi em đã quyết định thẳng tiến tới Long Thành (cách TP khoảng 40~ 45km) và tìm ra được 1 địa điểm nói chung cũng đáng tin cậy... Đó là khu du lịch Vườn Xoài, sau khi được bác Phó giám đốc KDL đưa đi tham quan và giới thiệu hết tất cả các trò chơi cũng như các dịch vụ trong khu DL này như trượt cỏ, cỡi Đà Điểu, bơi lội, câu cá, đánh banh, Karaoke....v v, tụi em thấy rất thích hợp cho những cuộc vui chơi giã ngoại .... (hình ảnh và thông tin đã có)
Vì lão HT đang bận rộn công việc gia đình cho nên chưa post kịp bài được cho các bác tham khảo, có thể sáng thứ Hai sẽ có chương trình cụ thể. Dự tính đi 2 ngày và có buổi đốt lửa trại, không biết ý kiến các bác thế nào?

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
KDL vườn Xoài, buổi tối cực kỳ yên tỉnh, nơi này FFC mình tha hồ uậy tưng nhé. Rất thích hợp cho các mem có trẻ em đi cùng, có khu hồ bơi rất rộng. Các bác vào đây bóng bàn cho chương trình xôm tụ nhé.

E cũng xin lỗi các bác trong FFC là e đang rất bận rộn với công việc mói và lặn sâu một thời gian. Nhưng e vẫn âm thầm theo dõi FFC nhà mình diễn biến ra sao. Mong các bác đừng rận em nhé. hẹn gặp lại tất niên nhé các bác.

Hạng B2
18/5/08
224
87
28
TPHCM
Chào Các Bác .Cùng với Đ và NN chiến đấu chống lạm phát mấy tháng nay ,bỏ bê off 2 lần. Giờ Em ứ thèm làm nữa.
Cho Em quang ¾ cục gạch nhé.
Ở đâu ngoài vùng phủ sóng thì đúng ý Em !

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Chốt hạ ở Offline cuối năm ở Vườn Xoài nhé các bác!!!!!!
Mấy hôm nay em hơi bận tí việc gia đình nên không online được, các bác bắt vạ em thì tội:D
Tình hình khu du lịch Vườn Xoài rất lý tưởng cho offline cuối năm vào hai ngày 27-28/12, vì thế để buổi offline này vui vẻ và đầy ý nghĩa, FFC sẽ tổ chức buổi offline rất mở, các bác đã đang hoặc chưa là thành viên FFC và thành viên các chi hội anh em khác đều có thể đăng ký tham gia.:)
Em sẽ sớm post hình ảnh hôm đi tiền trạm và chương trình vào đầu tuần sau nhé.
Các bác chuẩn bị sức khỏe offline đê ......!:D

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113
thecartoonist nói:
Tuan_beo nói:
cho em đăng ký 1 vé nhé
bỏ ffc lâu quá cũng sợ bị ban nick hehehe

ban nick thôi à? Thêm 10 chai abs luôn thì có!

4 chai ABS thôi bác, thời buổi lạm phát nên sẽ tính như vậy là ok rùi đó.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.