Status
Không mở trả lời sau này.
VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Kính thưa các bác 

Thực hiện chỉ đạo của đồng chí trưởng ban ọp chai FFC và thể theo nguyện vọng 
của các thành viên FFC và một số thành viên ăn nhậu, cũng như những thành viên khác của OS, em xin tạm thời thông báo buổi Ọp chai mừng tất niên của FFC sẽ tổ chức vào ngày 27/12/2008 lúc 11h30, địa điểm dự kiến Tân Cảng (vì đã có nhiều thành viên biết), địa diểm thứ 2 để lựa chọn là Năm Ry - Biên Hòa vì nếu tổ chức ở đây sẽ có thêm các thành viên của FFC tại BH tham dự được.

Theo nguồn tin xích lô thì đây sẽ là một buổi ọp khá là hoành tráng và rất ư long trọng, các bác sẽ được đóng tiếp một cách "trọng thị", và hiện nay cũng có một nguồn tin cho rằng sẽ có một số thành viện đoạt giải "Bàn tay vàng" ... ý lộn giải "Vô lăng vàng" trong sinh nhật OS tại Vũng Tàu vừa qua
 (các bác này trốn kỹ quá đến nay chưa moi ra được
)
xuỵt em nói nhỏ các bác đừng la to nhé mấy lão ấy trốn mất luôn thì tèo 
Đối với nguồn tin này em kính mong các bác cho ý kiến duyệt xem có thể chấp thuận được không hay là tách ra làm riêng (theo ngu ý của em thì rứt khoát không nhập 
nhưng em sống theo cơ chế tập trung dân chủ đa số thắng thiểu số và phục tùng mệnh lệnh cấp có quyền) nên em mạng phép các bác đồng loạt cho ý kiến cho nó dân chủ ạh, đồng thời các bác chọn giúp địa điểm luôn. 

Em nghe đồn (cũng tin xích lô) là ở Hóc Môn có một cái quán giữa đồng cũng hơi bị hay em đang nghiên cứu thị trường sẽ có báo cáo sau, bác nào biết thì lên tiếng giúp ;)

Kính mong được sự đóng góp ý kiến của các  bác

Trân trọng kính chào đoàn kết thân ái !!!

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
Re:FFC Ofline mừng Tân niên

Cai nay la minh Off Tat nien chu bac.Bac cho em dat 1 cuc gach nhe (May em sa dao nay khong danh Tieng Viet duoc.Bac nao giup em voi nhe.)

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM

hem bít thành viên mới như e có đc tham gia kg bác ? nếu đc thì e mang theo 2c ABS theo để ra mắt luôn ạh :) .

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

chauli nói:
hem bít thành viên mới như e có đc tham gia kg bác ? nếu đc thì e mang theo 2c ABS theo để ra mắt luôn ạh :) .

Welcome bác tham gia offline buổi Tất niên tới ạh!

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

Sáng ngày mai FFC sẽ có chuyến tiền trạm cho buổi Tất niên này, sau khi về sẽ có thông tin cụ thể gởi đến các bác nhé! sâu hay xa vẫn chưa biết??? nhưng chắc chắn ... không phải ... ngoài vùng phủ.... sóng .....
:p

Rất mong sự hiện diện của G/Đ FFC

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113

Em thì “saâu” côû naøo cuõng chôi luoân, em xin ñaët tröôùc 1 cuïc gaïch, coøn 1,5 nöõa thì baùo sau nheù.

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40

Mà dạo này hoi truong di dau ma khong thay bong dáng gì hết.ky nay Off phai bat hoi truong đóng phat vi toi di ma khong trinh báo với tổ chức gì hết.

Hạng B2
24/3/08
132
0
0
59
Quận I
www.banglaiquocte.vn

Vì cuối năm nên thời gian cũng eo hẹp, chứ anh em nào có đi đâu, nếu được mấy bác cho góp chung cho vui , điạ điểm thì đâu cũng được
Cho em xin 2 cục gạch bác ạ

Status
Không mở trả lời sau này.