Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Xe nhỏ đã hết thời nên bác Fiat này ế là phải; ra 1 em Fiat CUV đi bác ơi
CUV Fiat có lâu rồi chỉ là ko có bán VN thôi bác,,, chỉ có đều thiết kế của hãng ít ai cảm thụ dc

• Wow
Reactions: Ksaigon
Hạng F
3/10/15
9.832
12.099
113
Xe điện lội nước tốt hơn xe xăng nhiều mà bác, cứ khi nào lụt quá là em vác con klara a1 ra lội ầm ầm, chạy mà không phải nghĩ gì luôn. Ở tây con tesla lội hơi bị ác liệt luôn, bác lên youtube mà xem
Cũng nghe về vụ lội nước tuyệt vời của xe điện. Nhưng mà khi nước cao quá thì vẫn yên tâm là thằng trong xe không bị điện giật chứ?

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Cũng nghe về vụ lội nước tuyệt vời của xe điện. Nhưng mà khi nước cao quá thì vẫn yên tâm là thằng trong xe không bị điện giật chứ?
Về mặt kỹ thuật thì xe điện có lợi thế lội lắm, vì mấy cái động cơ gắn vào bánh nên ít thành phần để bảo vệ. Công nghệ làm điện chịu nước có hàng trăm năm rồi nên dù sao cũng sẽ tự tin để khẳng định xe điện chịu lội tốt. Còn có giật không thì phải xem bác ăn ở thế nào đã, chứ về lý thuyết là ok rồi đó.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.832
12.099
113
Về mặt kỹ thuật thì xe điện có lợi thế lội lắm, vì mấy cái động cơ gắn vào bánh nên ít thành phần để bảo vệ. Công nghệ làm điện chịu nước có hàng trăm năm rồi nên dù sao cũng sẽ tự tin để khẳng định xe điện chịu lội tốt. Còn có giật không thì phải xem bác ăn ở thế nào đã, chứ về lý thuyết là ok rồi đó.
Ok thắc mắc vớ vẩn thôi chứ bị ngập nước hay té xuống nước là ghê nhất rồi còn care gì điện đóm nữa, nghe đã ớn.
Tesla gặp mưa bão ở VN khéo phải chở về Mỹ sửa.

Hạng F
28/8/19
6.691
11.374
113
Palm Beach, Florida, US
Haha...hắn hỏi là biết rõ mình ăn ở sao rồi! Nói chung là hắn nên cứ chạy xe xăng cho lành.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Các anh cho em hỏi là sao ở mình cứ xe đô thị nhỏ gọn là sẽ auto có cái khẳng định này nhỉ?
Em mạn phép hỏi bác là bác hàng ngày có phải đi đón con và đi chợ không ạ ?
Nếu không thì bác có nghe trả lời cũng không tin được đâu, khi nào bác cứ đi làm 1 tháng liên tiếp là bác sẽ muốn vứt cái xe đô con của bác đi để rước mấy xe bé tẹo về liền. Em nghĩ có lẽ phải vài cái 100 năm nữa thì may ra phụ huynh mới tin tưởng giao con cho trường mầm non, cấp 1 đưa đón, còn giờ thì cứ chen chúc đi đón con thôi bác ạ. Còn vụ chợ thì chắc phải đợi Bách Hoá Xanh phiên bản nâng cấp thứ 10 thì may ra, chứ giờ toàn bán đồ bình dân giá vớ vẩn thôi (chuối sứ tăng 33% trong 3-4 tháng, đắt hơn cả chuối xiêm đen hữu cơ)