Tags
albea
Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Xin lỗi bạn nhe,
Mình không biết bạn đã từng đi xe này chưa nhưng nhà mình có người nhà chạy em này đời 2009 màu trắng. Sau vài lần báo lỗi check engine cuối cùng hãng phán cho 1 câu xanh rờn: xe này hàng Châu Âu và muốn đi được ở nước nhiệt đới như VN thì phải set lại ECU cho quạt chạy lâu hơn sau khi tắt máy nhé. Kết quả là sau đó 1 thời gian ắc quy die. Còn vụ phụ tùng thì xin kể cho bạn biết là order 8 tháng mới có 2 cái phuộc sau để thay đó bạn à...
Bác thông thái David...này chạy đâu mất dép rùi nhỉ! Vào Pháo cho ae học hỏi, í lộn , sorry " Phán" mà em ghi lộn " Pháo"....em không biết xóa chỗ nào nữa....:3dgoidien:
- Ps bác David....: Bác thấy em "Pháo" cũng đâu thua gì bác....:3dcuoigif:

• Like
Reactions: LA PHONG and maisau
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Bác ấy đang xây nhà, đang thi công phần móng mà thấy đá, cát lên rát quá, giờ bác ấy tha hồ xây biệt thự mà không lo phần gạch đá nữa,..:3dcuoi:
Bác thông thái David...này chạy đâu mất dép rùi nhỉ! Vào Pháo cho ae học hỏi, í lộn , sorry " Phán" mà em ghi lộn " Pháo"....em không biết xóa chỗ nào nữa....:3dgoidien:
- Ps bác David....: Bác thấy em "Pháo" cũng đâu thua gì bác....:3dcuoigif:

• Like
Reactions: Zenoah
Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Cái vụ quạt tắt sau 30 giây dừng máy xe không chỉ có Fiat nha bác. Mer, BMW cũng vậy đó.

Nói chung em chỉ hơi buồn là Albea không có số tự động thôi, vì dạo này em cũng lớn tuổi rồi, đi số sàn nhiều mà đường hay kẹt xe nên mỏi chân. Còn lại em rất tự hào Albea nhà em đi đầm, chắc nịch, tăng tốc nhẹ nhàng không thua gì một con Mer C200 cùng đời. Em đảm bảo.

Hạng B2
4/1/16
247
181
43
49
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Cái vụ quạt tắt sau 30 giây dừng máy xe không chỉ có Fiat nha bác. Mer, BMW cũng vậy đó.

Nói chung em chỉ hơi buồn là Albea không có số tự động thôi, vì dạo này em cũng lớn tuổi rồi, đi số sàn nhiều mà đường hay kẹt xe nên mỏi chân. Còn lại em rất tự hào Albea nhà em đi đầm, chắc nịch, tăng tốc nhẹ nhàng không thua gì một con Mer C200 cùng đời. Em đảm bảo.
Số tay của em nó ngon ngang AT rồi bác ui, em chưa từng thấy em nào số MT mà vào ngọt ngào, nhẹ nhàng như ẻm.;)

Tập Lái
14/1/16
3
2
3
40
Có chiếc Fiat Albea 2005, chủ bán 180tr, em trả 165tr học cũng đồng ý, giá như vậy có được không các bác? Xe biển Xì Gòn, chạy được 85k km. Ở Sài Gòn thì mình kiểm tra xe ơ đâu uy tín các bác giúp em với! Cảm ơn các bác!

• Like
Reactions: maisau and Zenoah
Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Có chiếc Fiat Albea 2005, chủ bán 180tr, em trả 165tr học cũng đồng ý, giá như vậy có được không các bác? Xe biển Xì Gòn, chạy được 85k km. Ở Sài Gòn thì mình kiểm tra xe ơ đâu uy tín các bác giúp em với! Cảm ơn các bác!
Bác cho xin hình với, càng nhiều càng tốt.

• Like
Reactions: tracryum1
Tập Lái
14/1/16
3
2
3
40
Em mới đi coi 1 lần thôi nên không chộp hình, nhưng mà nội thất đã làm lại ghế da, lót lại sàn xe, máy móc thì theo cảm tính em thấy cũng ok. Có điều lót lại sàn thì có phải do ngập nước không các bác?
Vừa thi xong cái bằng B2 sáng nay, giờ lấy về cũng chưa chay được.