Tư Vấn Đầu Tư FLC quy nhơn

Tập Lái
12/4/17
48
9
8
36
hidland.com
mọi người cho em hỏi có ai đầu tư ngoài FLC quy nhơn ko ạ, mấy bạn seo đang mời em đtu căn hộ ngoài đó,cam kết lợi nhuận 10%/năm,căn hộ biển 1 pn 1,5 tỷ
em đang suy nghĩ, không biết có nên đtư ko ? anh chị nào đã từng đtư rùi thì hãy cho em một lời khuyên chân thành ạ.
Em cảm ơn Anh (chị) ạ !
tìm hiểu FLC vậy bác chịu khó tìm hiểu thêm Takasi đi bác :D --> https://bit.ly/takashidanhkhoi

Hạng C
21/7/20
864
10.292
93
đúng rồi giờ khu đó còn vằng, cũng phải 2-3 năm nữa
Hơi thắc mắc là ở quãy nắng nóng rất là dữ, mà làm kiểu JP liệu có phù hợp ? Đường 19b thì giao thông quá tốt (tính trong tỉnh) chạy thẳng lèo lên sân bay Phù Cát , nhưng mới làm mà thấy nhiều đoạn ghập ghềnh ko biết chịu dc bao nhiêu mùa mưa bão nữa...

e dân ở ngoài đó, nói thật mấy bác đầu tư căn hộ biển khu đó can đảm thật. không bóng người ở 15 năm, dc đợt sốt đất bán 20-25tr/m2 đất nền giờ bỏ hoang vắng.

Hạng B2
24/6/17
125
2.513
93
Dis 7
Hơi thắc mắc là ở quãy nắng nóng rất là dữ, mà làm kiểu JP liệu có phù hợp ? Đường 19b thì giao thông quá tốt (tính trong tỉnh) chạy thẳng lèo lên sân bay Phù Cát , nhưng mới làm mà thấy nhiều đoạn ghập ghềnh ko biết chịu dc bao nhiêu mùa mưa bão nữa...
Ảo chứ nhật gì anh. Chạy concept quá chán.

Tập Lái
12/4/17
48
9
8
36
hidland.com
cũng giống khu phú mỹ hưng hay khu thủ thiêm ngày xưa thôi bác đồng không mông quạnh, tương lai sẽ khác quan trọng tỉnh có tập trung 200% sức lực vào đấy hay không thôi

Hạng D
26/8/05
3.936
22.914
133
cũng giống khu phú mỹ hưng hay khu thủ thiêm ngày xưa thôi bác đồng không mông quạnh, tương lai sẽ khác quan trọng tỉnh có tập trung 200% sức lực vào đấy hay không thôi
Sao đứa sales nào cũng lặp đi lặp lại bài so sánh này thế nhỉ?
Không thấy được sự khác nhau căn bản à?