OCS confirmed
Tập Lái
19/12/14
7
11
3
41
Bác nói Flemington 0 có chỗ trẻ con chơi tội cho nó quá. Ngay tầng 5 hồ bơi có nguyên cái sân rộng chỗ hồ bơi, em mới dẫn con e qua tập xe đạp cuối tuần rồi. Chưa kể là khu vui chơi Playtime của LotteMart ngay dưới nhà, bowling, điện tử có đủ hết. Coi phim cũng ngay Lotte Mart. Chắc chỗ đó chỉ còn thiếu cái thư viện thôi
Có thư viện, phòng chơi bóng bàn/bida trên lầu 5 luôn bác

• Like
Reactions: asianguy85
Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Có thư viện, phòng chơi bóng bàn/bida trên lầu 5 luôn bác
Ủa vậy hả bác? Nhà bà chị e chỉ qua chơi ké nên cũng 0 rõ. Vậy chỉ còn thiếu sân bóng rổ và đá banh thôi. Có gì qua trường đua Phú Thọ xài ké

• Like
Reactions: dtuanarsenal
Tập Lái
1/4/16
39
117
28
29
Ủa vậy hả bác? Nhà bà chị e chỉ qua chơi ké nên cũng 0 rõ. Vậy chỉ còn thiếu sân bóng rổ và đá banh thôi. Có gì qua trường đua Phú Thọ xài ké
thiếu thốn tình cảm đánh xe qua lý thường kiệt :v

• Like
Reactions: asianguy85
Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
thiếu thốn tình cảm đánh xe qua lý thường kiệt :v

Haha, Trường Đua hay Minh Tâm 3 hả bác? Ở nội thành được chăm sóc từ răng tới ... vậy thôi chứ còn muốn gì. Em là e cạch cái vụ ra mấy chỗ vắng vẻ, chẳng có cái vẹo gì ở rồi kêu là sướng này, sướng nọ

• Like
Reactions: dtuanarsenal
Tập Lái
7/3/16
12
33
13
35
Các bác cho mình hỏi Chủ đầu tư đang xây trên mảnh đất cho thuê 50 năm thì căn hộ mình có sở hữu vĩnh viễn ko ? Các giấy tờ này làm sao để mình kiểm tra.

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Các bác cho mình hỏi Chủ đầu tư đang xây trên mảnh đất cho thuê 50 năm thì căn hộ mình có sở hữu vĩnh viễn ko ? Các giấy tờ này làm sao để mình kiểm tra.

Theo bà chị mình nói thì sổ hồng Flemington ghi là "lâu dài" nha bác. Cái vụ 50 năm giao đất cho CDT nước ngoài đã có giải thích rõ ràng trên đây rồi. Căn hộ bác mua và bác có quốc tịch VN thì bác có quyền sở hữu lâu dài