Thảo Luật Chung Flora Fuji Quận 9

Tập Lái
16/10/16
47
44
18
Mình cần mua căn hộ Fuji lốc A có ban công để cháy còn chạy được. Bác nào có thì nhượng lại nhé. Chỉ mua tầng 5 trở xuống thấp cho dễ chạy thôi.

Tập Lái
14/11/17
25
23
3
37
Quận Tân Phú
www.teccorp.vn
Căn hộ Flora anh đào, người nói tốt kẻ bảo xấu. Em đọc xong bài review về Flora trên trang này: https://www.theflora.vn/p/can-ho-flora-anh-dao.html xong cứ như trên mây. Nhưng mà hôm qua em đi qua Đỗ Xuân Hợp, thấy cụm Flora Anh Đào công nhận nhìn bên ngoài chẳng khác gì dự án tầm khá. Rất đẹp và chất lượng tốt. Em chưa vô trong. Có lẽ những vết nứt lúc mới giao chỉ là lỗi nhỏ do chát vữa nhanh thôi.
Còn the ART thì nó nằm phía bên trong, theo em thì nếu mua nhà cần sự yên tĩnh, có không gian sống chút thì chọn the Art vẫn hơn. ít ra thì nó ko có tai tiếng gì

Tập Lái
22/4/17
5
7
3
hiện tại, bên em đang triển khai dự án Sapphire của Khang Điền, ngay trong khu nhà phố Mega Ruby Residence, bác nào quan tâm mua ở hay đầu tư inbox em gửi thông tin nha, giá đợt 1 luôn nên cực kỳ tốt.
Flora Fuji Quận 9

• Like
Reactions: Nguoiosaigon
Tập Lái
14/11/17
25
23
3
37
Quận Tân Phú
www.teccorp.vn
hiện tại, bên em đang triển khai dự án Sapphire của Khang Điền, ngay trong khu nhà phố Mega Ruby Residence, bác nào quan tâm mua ở hay đầu tư inbox em gửi thông tin nha, giá đợt 1 luôn nên cực kỳ tốt.
View attachment 1619135
dự án Sapphire là căn hộ luôn à bạn ơi, tầm giá thế nào vậy bạn. Mình thấy khang điền có khu Jamila cũng rất đẹp.

Tập Lái
22/4/17
5
7
3
dự án Sapphire là căn hộ luôn à bạn ơi, tầm giá thế nào vậy bạn. Mình thấy khang điền có khu Jamila cũng rất đẹp.
đúng rồi bác, khu căn hộ thứ 2 của Khang Điền luôn, rộng 2,7 ha có 4 block cao 22 tầng, nằm biệt lập trong khu Mega Ruby Residence luôn, giá từ 25-27 triệu/m2, dt 50-65-89m2 (1-2-3PN) và có căn duplex
Hiện đang nhận giữ chỗ theo thứ tự 50 triệu/suất
Flora Fuji Quận 9
Flora Fuji Quận 9
Flora Fuji Quận 9
Flora Fuji Quận 9

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Flora giờ dính cây cầu đen thoai roài, vừa mất mặt tiền vừa bụi, vừa ồn... Fuji với the art thì ổn hơn, nhưng thuận tiện có lẽ the art vẫn ổn nhất

• Like
Reactions: Xebinhbich
Hạng B2
26/12/14
131
145
43
48
Flora giờ dính cây cầu đen thoai roài, vừa mất mặt tiền vừa bụi, vừa ồn... Fuji với the art thì ổn hơn, nhưng thuận tiện có lẽ the art vẫn ổn nhất
Cầu này xây cao vậy khg biết có dài hết flora khg? Em có lô mặt tiền gần đó, sat D3 vao namlong, cũng lo ghê.

Hạng B2
26/2/10
424
8
18
36
  • Like
Reactions: Phước Thiên Phu