Thảo Luật Chung Flora Fuji Quận 9

Tập Lái
11/6/16
0
2
2
40
Em đang có nhu cầu tìm căn hộ để ở mà không có kinh nghiệm gì về bất động sản hết. Em thấy có dự án Flora Fuji này mới, các anh chị tư vấn giúp em là vị trí dự án này thế nào, có nên mua để ở không và CĐT Nam Long này có uy tín không, giao nhà có chất lượng không ạ? Cảm ơn cả nhà nhiều.

• Like
Reactions: khoalaoba
Tập Lái
22/1/16
10
49
13
40
Em đang có nhu cầu tìm căn hộ để ở mà không có kinh nghiệm gì về bất động sản hết. Em thấy có dự án Flora Fuji này mới, các anh chị tư vấn giúp em là vị trí dự án này thế nào, có nên mua để ở không và CĐT Nam Long này có uy tín không, giao nhà có chất lượng không ạ? Cảm ơn cả nhà nhiều.
CĐT thì ok, khuôn viên rộng ở thoải mái. nhưng có 2 nhược điểm là khá xa và giá hơi cao so với khu vực. Ông Nam Long đã set giá cao gắn thêm cái mác Nhật nữa giá cao lắm (tui sở hữu 2 căn của NL là ehome3 với flora Anh Đào)
Tui hài lòng về môi trường sống và cây xanh.

Tập Lái
28/4/15
23
113
28
Dự án này lại do Nam Khang (công ty con của NLG) xây mà không do bên độc lập (An Phong) xây như dự án Flora Anh Đào

• Like
Reactions: motngaymoi7
Tập Lái
30/8/16
0
0
0
34
Em cũng đang quan tâm khu này, có bác nào có ý kiến gì không. em chỉ mua tầm 1ti3 đổ lại.
- Nên mua 1 hay 2 phòng ngủ, em đang độc thân :)
- Dự án flora fuji có gì khác biệt flora anh đào?
bác nào tham quan rồi cho em xin ý kiến với ạ

Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Chủ nhật vừa rồi e có dự mở bán block B, thấy sale còn đông hơn người đi dự. Cuối cùng ai đặt cọc được bóc thăm trúng thưởng mà chỉ lèo tèo dưới 50 phiếu. Nhìn hơi nản thiệt. Cảm nhận riêng em là giá cao quá!:3dquaytay::3duongbia:

Hạng D
24/6/14
1.930
2.838
113
Em có khách gửi bán Flora Anh Đào tầng 7 view mặt trước, bác nào quan tâm inbox em.