Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
RE: Focus vs Mit Gala

Sao bác không nghía con Fòcụt 2.0 S ấy, khỏi lăn tăn. 1 phiếu cho focus, đù chơi nhiều, ngồi thoải mái, đầm, khá vọt, ăn xăng thi em không biết nhưng không đến nỗi nào đâu.

Hạng C
2/10/04
757
10
18
54
BGTVT

Trích đoạn: sushi3t

Bác không sợ việc cứ phải vô garage bảo hành hộp số AT của mit thì bác cứ lụm con Gala.
Còn vụ xe mỹ hao xăng hơn xe nhật thì em xin thưa Mit còn hao xăng nhiều hơn Ford.

PS: Bác vô box Ford hỏi thì chắc bác cũng đã chọn Ford ;), em thì 1 phiếu cho Ford

Bác vui lòng cho thêm một số thông tin về hộp số AT của con Gala . Nói suông e rằng không được thuyết phục .

VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội

Focus 2.0 AT mà 29k em múc luôn:D. Mit 2.0 có rẻ hơn gần 10k, em là em múc Gala, tiền còn lại tha hộ độ, ngon hơn bác lơ xe là cái chắc :D. Ford không giảm giá thì bán cho ma các bác ợ (bác nào làm ở Ford cho em xin lỗi nhé
)

Tập Lái
22/3/05
31
0
0
42

Bác nào đi cả 2 xe rồi, có thể cho em biết độ ồn và độ đầm của 2 xe được không ạ.

Hạng B2
26/7/05
341
9
18

Trích đoạn: mrmorning

Bác nào đi cả 2 xe rồi, có thể cho em biết độ ồn và độ đầm của 2 xe được không ạ.

Focus ồn hơn nhưng đằm hơn, vỏ Focus chắc nịch.

Tập Lái
1/11/06
6
0
0
45
phucsinh.blogspot.com

To lam o Ford nen khong phai khong khach quan nhe: Focus an dut Mit gala vai diem
- Dong co the he moi Duratoq duoc ma than chi o vay xi lanh nen kha nang kin khit va ben may rat tot ( Ford dau tu cho qua nay khoang chung 3 trieu bang anh co ma )
- He thong lai dien cua Focus la so zach do do rat that lai khi cua lai.
- Noi that Focus dem lai cam giac khoang dat ma van tien nghi hơn Gala nhieu.

Hạng B1
26/5/07
96
0
0

Tốt nhất bác mua Honda Civic, cả 2 thằng này đều kém như nhau .,

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Em ghét cái thằng gala vì...chảnh. Mịa ế thấy mồ nay bày đặt tăng giá. Làm em focut đi bác. Em đang có ý lấy em 5 cửa về làm vợ đó. Bác Xedap đâu rồi? Tư vấn đi chứ?

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Gala 2.0 nghe nói sắp hết hàng rồi, hình như chỉ còn vài chiếc thôi
Hôm trước em vừa hỏi giá là 29.9K ra biển luôn
(chưa có biển thì trừ đi 1.8k)