Hạng D
29/6/04
1.115
9.089
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com
RE: Focus vs Mit Gala

Tuỳ bác thấy em nào được mắt hơn thôi, còn giá cả thì em là em coi trọng giá chính thức sale đưa ra khi ra showroom xem xe hơn !;)
Focus màu hồng phấn hay cát cháy nhìn rất chất, nhất là chiếc 2.0 đầy đủ option nữa ![8D]:D:D
Trích đoạn: RobinHood

Tốt nhất bác mua Honda Civic, cả 2 thằng này đều kém như nhau .,
To RobinHood : Bác ném đá hội nghị hơi bị mạnh tay đới !;):mad::mad:

Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam

bác thích chiếc nào thì múc chiếc đó thôi lăn tăn làm gì, dẫn vợ cả đi theo nữa là vui vẻ cả nhà, bác chỉ thật sự hài lòng khi đi chiếc xe mà mình thích còn ý kiến của các bác là để tham khảo thôi, chúc bác sớm có vợ nhì :D

Tập Lái
8/1/07
6
0
0

Mình đã đi cà Mit Gala2.0 của bạn, còn mình thì chạy Focus-S theo nhận xet chủ quan thì Focus-S đầm hơn, cách âm tốt hơn nhìn đẹp hơn, nhiều option hơn (thua con DVD), còn mọi thứ đều hơn (kể cả giá tiền). Nếu ko năn tăn về giá cả thì làm con Focus-S thôi. (để cho có bạn chứ đi ngoài đường chẳng thấy ma nào đi xe giống mình :D:):D)

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Em không có ý kiến nhưng cũng như đa phần các bác nghiêng về focus nhiều hơn

Hạng B1
27/3/07
77
21
8

Trích đoạn: dungnvfss

Mình đã đi cà Mit Gala2.0 của bạn, còn mình thì chạy Focus-S theo nhận xet chủ quan thì Focus-S đầm hơn, cách âm tốt hơn nhìn đẹp hơn, nhiều option hơn (thua con DVD), còn mọi thứ đều hơn (kể cả giá tiền). Nếu ko năn tăn về giá cả thì làm con Focus-S thôi. (để cho có bạn chứ đi ngoài đường chẳng thấy ma nào đi xe giống mình :D:):D)

Thế mới sướng chứ bác, tâm lý số đông vẫn đang chiếm số đông trong người tiêu dùng VN

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Em xin đưa ý kiến của em:
Focus 5 cửa đẹp.
Fucus 4 cửa quá xấu: mập và ngắn.

Giá thì quá chát nếu đem so với maz và gala. Có phải vì thế mà sau đợt quảng cáo rầm rộ đã lâu, đến nay em vẫn chưa nhìn thấy ông nào đi focus trừ mấy ông taxi mới xuất hiện.

Hạng B2
28/12/05
220
2
18
Hà Nội Việt Nam

bác nói thế có hơi quá, dạo này e thấy Focus bắt đầu nh hơn trên đường rồi mà, có điều vẫn còn lèo tèo lắm [&o]. Giá mà hạ hơn nữa thì chắc cũng ko thê thảm :mad:

Hạng B2
7/6/07
120
0
16

Trích đoạn: Kppham

Trích đoạn: sushi3t

Bác không sợ việc cứ phải vô garage bảo hành hộp số AT của mit thì bác cứ lụm con Gala.
Còn vụ xe mỹ hao xăng hơn xe nhật thì em xin thưa Mit còn hao xăng nhiều hơn Ford.

PS: Bác vô box Ford hỏi thì chắc bác cũng đã chọn Ford ;), em thì 1 phiếu cho Ford

Bác vui lòng cho thêm một số thông tin về hộp số AT của con Gala . Nói suông e rằng không được thuyết phục .
Bác kppham oi, đây là box Ford mà, "mãnh hổ nan địch quần hồ".... Thôi mình về box Mit viết nhật ký Gala cho các bác ấy tự cảm nhận.
To các bác Ford fan: Tụi em đi Gala và chỉ biết nói rằng đã hài lòng với sự lựa chọn của mình... Còn chọn cái nào thì tùy các bác vậy....