Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
chiều dài xe có tính cái bánh sơ cua không các bác? nếu có thì tự nhiên thu ngắn cái xe để cho bánh sơ cua

Hạng B2
9/2/17
226
272
63
Về độ đầm em này em nói thật nó chỉ hơn tụi xe hạng A và B, chứ so với hạng C trở lên không có cửa. Tay lái thì quá nhẹ, phản hồi mặt đường gần như không có, nên không có cảm giác lái gì đâu, nói chung lái cực chán. Loa thì tệ. Được mỗi cái gầm cao hơn sedan cứu vớt. Bác nào nhà chỉ chứa đc 1 xe thì mua em này đi phố đi xa ok, chứ với giá này đi focus trend sướng hơn vạn lần.

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Giá này thì mua e Trax xe nhập cho ngon. Ecosport lăn bánh tầm dưới 680tr may ra còn bán đc nhiều.

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Về độ đầm em này em nói thật nó chỉ hơn tụi xe hạng A và B, chứ so với hạng C trở lên không có cửa. Tay lái thì quá nhẹ, phản hồi mặt đường gần như không có, nên không có cảm giác lái gì đâu, nói chung lái cực chán. Loa thì tệ. Được mỗi cái gầm cao hơn sedan cứu vớt. Bác nào nhà chỉ chứa đc 1 xe thì mua em này đi phố đi xa ok, chứ với giá này đi focus trend sướng hơn vạn lần.
Ba ơi, tay lái điện đó bác. Đi chậm trong phố nó nhẹ nhưng sẽ nặng dần nếu tốc độ tăng.
Nhưng lại ko nhẹ hều như đồ chơi kiểu vios hay một số xe hàn xẻng.
Nói chung volang của Ford làm rất ổn, đi xe mang lại cảm giác an toàn.

Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
665 triệu, chờ Out lander đang 800tr hạ xuống hốt ngon hơn EcoSport nhiều, quăng giá cáo quá Ford!

Ford EcoSport 2018 xuất hiện tại đại lý, giá tạm tính 665 triệu đồng

Ford EcoSport 2018 xuất hiện tại đại lý, giá tạm tính 665 triệu đồng

Hạng B2
9/2/17
226
272
63
Ba ơi, tay lái điện đó bác. Đi chậm trong phố nó nhẹ nhưng sẽ nặng dần nếu tốc độ tăng.
Nhưng lại ko nhẹ hều như đồ chơi kiểu vios hay một số xe hàn xẻng.
Nói chung volang của Ford làm rất ổn, đi xe mang lại cảm giác an toàn.
Bác làm như em không biết ấy :D. Nhưng cảm nhận của em lái em này không có phê, chắc do máy 1.5 yếu mà xác xe lại nặng, giá này cao hơn Focus Trend mà cảm giác lái 1 trời 1 vực, em đang so 2 con Ford cùng tầm giá với nhau để khỏi gây war mất công. Mà thực ra em chỉ mới chạy 2 con này đi xa thôi nên mới dám so, chứ mấy xe khác e chỉ nhảy lên thử 1 tí, ko dám đem ra bàn.