Hạng D
30/10/13
1.257
510
113
Ecoboot Lâu hay mau do Ford bán ecoport ế hay ko? Hi
Còn Hud ko As trên thị trường có 2 loại: taiwan hay china...Tai thường 3tr, China dưới 2tr.. Bác nên tham khảo kỹ nhiều nguồn và link của bác VKC...
Dạ chắc e chọn của taiwan.

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
C
Tại em nhớ là ký hợp đồng cuối tháng 4 mà thấy bây giờ FordVN mới bắt đầu giao xe thì chắc là nhiều bác nhận xe tháng 8 (tháng 7 âm lịch). Em cũng khoái chiếc này nhưng tụi bạn nói nó không mạnh bằng Escape cũ của em (và nhỏ hơn) nên em đành phải hoãn sự sung sướng lại.
Cho ech 2015 di bac o.

Lý do thì mod biết, em biết.
Nhà của mod, em vào nói không đúng mong muốn của mod, đương nhiên là bị xóa cm. Em không có quyền thắc mắc.
Giống như chuyện của Phi Lê, ý lộn là Gali Lê và Ông Mặt Trời vậy đóa.
Nhưng việc xóa cm của em, chứng tỏ Ford Vina hiểu rằng Ford EcoLinda chưa đủ khả năng lấn lướt, chuyện này làm mod (đồng thời là người kinh doanh xe Ford) đang rất lo lắng.
Em nhắc lại, Ranger và Everest xẽ vẫn luôn thành công của Vina Ford, nhưng EcoAnna sẽ không phải như vậy.
(Em cảm nhận từ tâm lý mua xe của người Việt, chứ không phải từ chất lượng xe Ford)

• Like
Reactions: goal1512
Hạng D
30/10/13
1.257
510
113
Lý do thì mod biết, em biết.
Nhà của mod, em vào nói không đúng mong muốn của mod, đương nhiên là bị xóa cm. Em không có quyền thắc mắc.
Giống như chuyện của Phi Lê, ý lộn là Gali Lê và Ông Mặt Trời vậy đóa.
Nhưng việc xóa cm của em, chứng tỏ Ford Vina hiểu rằng Ford EcoLinda chưa đủ khả năng lấn lướt, chuyện này làm mod (đồng thời là người kinh doanh xe Ford) đang rất lo lắng.
Em nhắc lại, Ranger và Everest xẽ vẫn luôn thành công của Vina Ford, nhưng EcoAnna sẽ không phải như vậy.
(Em cảm nhận từ tâm lý mua xe của người Việt, chứ không phải từ chất lượng xe Ford)
Bác nói rõ hơn được không, e nghĩ không ảnh hưởng qui định của diễn đàn thì ok.

Hạng B2
22/3/10
466
266
63
người ta đi tes ầm ầm, mấy ông cứ ngồi lụm đá ném tầm bậy tầm bạ