Hạng D
26/11/09
1.054
904
113
Bà Rịa
View attachment 112306
so hẵng với mini cho máu
1.5 so vơi 1.6
110 ngựa với 120 ngựa
Tưởng mini gấu tăng tốc phải hơn 10s
bữa nào bác cứ ra đường trống, làm một phát kickdown 0-100km/h rồi quay lại up lên cho các bác kia xem e nó tăng tốc thế nào mà cứ bảo yếu nhỉ. chứ như con Mazda3 máy 1.6 4AT có 103Hp công nghệ từ đời nẩm nào rồi thì chạy thế nào. cảm nhận thì phải khách quan tương đối trong phân khúc và tầm tiền, rồi option này nọ nữa chứ, đòi hỏi nhiều hơn nữa thì làm gì có giá <700 mil

• Like
Reactions: nibiru and goal1512
Hạng B2
28/12/12
141
97
28
Em thì sẽ rước em nó cuối tháng 9 này chẳng có gì lăn tăn trong mức giá và option của em nó.
Em đax chạy thử và cảm nhận là khá tốt so với 2 xe em đang đi là Grandis và Focus S 08.
Đọc mấy bài của các Bác chê em nó ơ trên mà nếu chưa đi lái thử thì chắc khó có ai giữ đc sự kiên đinh ....

• Like
Reactions: rausachlong
Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Đề nghị cụ laple ko sang đây chém nhé, về box Mon chém đê cụ, he he

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
khi nào bác thích giao lưu chạy qua PMH giao lưu với e :))
Hình như cụ làm bên VNM thì phải, em hay gặp 1 chiếc màu trắng đi về hướng tòa nhà VNM. Bữa nào rảnh cụ cho em ngắm xe với nhé, xe cụ đẹp như Ngọc Trinh ấy, he he.

• Like
Reactions: rausachlong
Hạng B2
22/3/10
466
266
63
E ở Mỹ Toàn , bác cứ phone o983698058 e mang vợ x để bác thẩm du.
Bác gì ở trên có cái câu hay nhất từ đầu <700 có dậy .
Trong dòng gầm cao bốc thấy mỗi GLK .
cái vụ ồn bây h phần mềm đo Db đầy ra , có số dễ so sánh. mấy bác cứ nghe e vụ ồn này đi tiếng hát át tiếng boom. ngày trước ếch cũng thế, goodyear ồn hơn Mi yeah đúng, có điều Mi 28 tr/4c, gy chưa tới chục, mi 25k km thay gy em đi 56k éo thay . quan trọng Mi tuần nào cũng vá gy đến lúc bán xe vá 7 lần.
Mắt rẻ tốt xấu là do các bác lựa chọn em chém bác nào tin lấy xe thấy đúng mời e ca phê còn ko thôi coi như chưa đọc.

Hạng B2
15/8/12
484
2.297
93
E ở Mỹ Toàn , bác cứ phone o983698058 e mang vợ x để bác thẩm du.
Bác gì ở trên có cái câu hay nhất từ đầu <700 có dậy .
Trong dòng gầm cao bốc thấy mỗi GLK .
cái vụ ồn bây h phần mềm đo Db đầy ra , có số dễ so sánh. mấy bác cứ nghe e vụ ồn này đi tiếng hát át tiếng boom. ngày trước ếch cũng thế, goodyear ồn hơn Mi yeah đúng, có điều Mi 28 tr/4c, gy chưa tới chục, mi 25k km thay gy em đi 56k éo thay . quan trọng Mi tuần nào cũng vá gy đến lúc bán xe vá 7 lần.
Mắt rẻ tốt xấu là do các bác lựa chọn em chém bác nào tin lấy xe thấy đúng mời e ca phê còn ko thôi coi như chưa đọc.
Mình làm bên gần tòa nhà IPC, bác cho mình ngồi sau rồi bác làm vài vòng PMH được không? Nóng máu với comment ngồi sau say xe quá. Tình hình là từ đây tới cuối tháng mình có xe. Đọc mấy comment hại não quá.
Edit: Hậu tạ bác 1 tô phở Hùng đặc biệt nhé
Tks much