Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
ga_con_tap_lai nói:
lennocnha nói:
ngắm đi ngắm lại thấy cái phần nội thất của ford mới rối rắm quá. chắc mới thuê chú hàng xẻng nào về thiết kế rồi. ford thì cố cạnh tranh giá đi mà (em đang sài ếch)
Về đến VN thì Ford cắt mất cái màn hình touch ở giữa rồi nên làm gì có chuyện rối nữa? :(
Nhiều anh em đi Focus all-New đang muốn cái sự "rối rắm" đó đây mà không được :(( bữa trước đi rửa xe ga trên Luỹ Bán Bích có một bác đi X5 leo lên con Titanium của em còn khen nội thất thiết kế đẹp mà bác, ổng nói tầm tiền đó mà được cái nội thất như thế ở VN là ổn rồi, sao đòi hỏi hơn nữ được nữa :)
chắc mỗi người có cảm nhận khác nhau đó pác!

Tập Lái
3/3/15
4
0
1
39
Nội thất quá đép. Quá chất. Không biết khi nào mới về VN để đổi con cũ đây. ^^

Tập Lái
27/3/07
24
3
3
www.cjc18.com
Kết em nó quá các bác ạ, em hỏi mấy chỗ ở HN nhưng họ bảo k nhập về được :(
Nhờ mod và các bác trên này giờ muốn order 01 em như này về VN làm thế nào các bác nhỉ? Liên lạc với ai, ai làm đầu mối, các thủ tục thông quan, chọn màu xe, option, đặt cọc, thời gian bao lâu được lấy xe, giá cả cho em nó khi về đến VN ra biển lăn bánh...v.v
Mong các bác hướng dẫn giùm và biết ở đâu nhập về được thì inbox hay cm trên này luôn ạ.
Thanks all

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Nhờ mod và các bác trên này giờ muốn order 01 em như này về VN làm thế nào các bác nhỉ? Liên lạc với ai, ai làm đầu mối, các thủ tục thông quan, chọn màu xe, option, đặt cọc, thời gian bao lâu được lấy xe, giá cả cho em nó khi về đến VN ra biển lăn bánh...v.v
Mong các bác hướng dẫn giùm và biết ở đâu nhập về được thì inbox hay cm trên này luôn ạ.
Thanks all
Tự nhập về sẽ cực đắt và giá vượt phân khúc nhiều cụ nhé.
Đợi xem ford vn có mang em nó về hay ko thôi.

• Like
Reactions: ducmtr
Hạng B2
17/1/15
263
144
43
36
Mars
suckhoevadoisong24h.com
Thanks all
bác qua bên otofun tìm Meoden87 trong box Ford ấy bác ấy tư vấn cho, bác ấy nhập nguyên con Ford Edge về chất lừ. http://www.otofun.net/members/310520-meoden87
chỉ sợ là bác ko đủ lúa để theo thui hehe.

• Like
Reactions: ducmtr
Tập Lái
27/3/07
24
3
3
www.cjc18.com
Tự nhập về sẽ cực đắt và giá vượt phân khúc nhiều cụ nhé.
Đợi xem ford vn có mang em nó về hay ko thôi.
em hỏi bạn em làm bên Ford baork nhập đc bác ạ. Nhập ngoài thì về VN hỏi sơ qua về VN đến lúc ra biển cũng 1,8 tỏi :( @@

bác qua bên otofun tìm Meoden87 trong box Ford ấy bác ấy tư vấn cho, bác ấy nhập nguyên con Ford Edge về chất lừ. http://www.otofun.net/members/310520-meoden87
chỉ sợ là bác ko đủ lúa để theo thui hehe.
thank bác ;)