Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Tôi ko hiểu hãng Ford làm ăn kiểu gì mà mấy con như Focus, Fiesta... Toàn có tiếng trên thế giới liệt vào hàng tốt nhất phân khúc nhưng lại bán ế nhất... Một cách quản lý kiểu dở hơn của Ford VN.
- Tôi mua chiếc xe đầu tiên nên đã tìm hiểu các kiểu con đà điểu và phải lòng em Focus 5D Full op... Hào hứng bao nhiêu khi check giá, thì hụt bấy nhiêu khi gặp toàn sales tào lao của các Showroom Ford... Nản quá định chuyển sang hãng khác, nhưng cuối cùng vẫn chốt Focus...Và hài lòng với em ý... vẫn còn ấm ức với bọn sales Ford thiếu chuyên nghiệp.
Tôi mà làm giám đốc Ford Vn đảm bảo sau 2 năm, trong phân khúc xe bình dân và tầm trung có thể đá đít Thánh Toy như đá đít Chí Phèo.... Và đè đầu cưỡi cổ anh Hải...
.:3dnhinyeu:Một thanh niên yêu Ford cho hay!!!!
Bác hơi tự tin một cách thái quá.

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B2
18/5/16
226
275
63
42
Bác hơi tự tin một cách thái quá.
Em phải mạnh miệng như vậy cho anh GĐ Ford VN tỉnh ngủ...
Ai đời xe ngon bán ế giảm giá ko ai thèm mua.
Xe bán chạy xíu như Explorer hot xíu, hỏi em sale ford hất hàm lên nói ( Muốn có xe thì thêm tiền nhé ko thì đợi ). Người bực bỏ đi hãng khác ko quay đầu, người chót yêu cắn răng thêm tiền, mua song chạy thì đã, nhưng trong bụng ấm ức...

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Tôi ko hiểu hãng Ford làm ăn kiểu gì mà mấy con như Focus, Fiesta... Toàn có tiếng trên thế giới liệt vào hàng tốt nhất phân khúc nhưng lại bán ế nhất... Một cách quản lý kiểu dở hơn của Ford VN.
- Tôi mua chiếc xe đầu tiên nên đã tìm hiểu các kiểu con đà điểu và phải lòng em Focus 5D Full op... Hào hứng bao nhiêu khi check giá, thì hụt bấy nhiêu khi gặp toàn sales tào lao của các Showroom Ford... Nản quá định chuyển sang hãng khác, nhưng cuối cùng vẫn chốt Focus...Và hài lòng với em ý... vẫn còn ấm ức với bọn sales Ford thiếu chuyên nghiệp.
Tôi mà làm giám đốc Ford Vn đảm bảo sau 2 năm, trong phân khúc xe bình dân và tầm trung có thể đá đít Thánh Toy như đá đít Chí Phèo.... Và đè đầu cưỡi cổ anh Hải...
.:3dnhinyeu:Một thanh niên yêu Ford cho hay!!!!
não nài mớ giữa ban ngài....
:3dcuoigif:

• Like
Tập Lái
30/9/07
34
21
8
Biết là nhập nhưng TMV VN mà nhập xe cho xứ "thiên đường" thì các Bác biết rồi đấy.... CẮT hết những thứ "ko cần thiết", Công nghệ nào cũ, tồn kho cứ lắp vào Pr tí là có "phiên bản mới" thêm tiền, thêm phí lấy nhanh, mua đê .... Buồn ... :( !
Ford VN nhập về VN cũng như Toyota VN nhập thôi bác.Chẳng ai tốt lành gì hơn ai đâu,mỗi hãng đều có cách cắt khác nhau thôi! Cùng phân khúc thì Ford và Mitsu bên Thái rẻ khá nhiều so với Toy.

• Like
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Em phải mạnh miệng như vậy cho anh GĐ Ford VN tỉnh ngủ...
Ai đời xe ngon bán ế giảm giá ko ai thèm mua.
Xe bán chạy xíu như Explorer hot xíu, hỏi em sale ford hất hàm lên nói ( Muốn có xe thì thêm tiền nhé ko thì đợi ). Người bực bỏ đi hãng khác ko quay đầu, người chót yêu cắn răng thêm tiền, mua song chạy thì đã, nhưng trong bụng ấm ức...
Ai nói bác xe ngon? Ở đời không có chuyện ngon bổ rẻ mà vẫn ế đâu bác. Bởi vì nó đi ngược lại quy luật của tự nhiên. Một vài người không chấp nhận sự thật cứ cố gắng kêu gào, quy cho đa số những người không lựa chọn theo họ là ngu dốt, mặc dù sự thật là ngược lại hoàn toàn.

• Like
Reactions: Daewoo and CuBiMi
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chưa bao gồm khuyến mãi nha bác.
Deal thêm khuyến mãi chắc còn hơn 600, VIOS chắc chết.
Cho dù Focus có giảm xuống dưới 600 chai thì nó vẫn đứng bét bảng và Vios vẫn đầu bảng thôi, không thể thay đổi đc.

• Like