Hạng B2
16/5/11
460
177
43
Con này nhìn ngoài quá đẹp mà bên trong nội thất cứ hiền hiền kiểu gì ấy. Dù sao con này em nghĩ bản chất vẫn là Crossover chứ không phải SUV đúng nghĩa.
nhiều hãng cố tình gọi thế cho nó sang. như kiểu Eco gọi là SUV đô thị vậy đó bác.

• Like
Reactions: nam_forza
Hạng B2
28/3/13
249
317
63
Đang định mua ... đọc tin này thì thôi, ráng chờ thêm tí cho nó full op-sần :(
..
..
.
.
.
.
.
nổ tí nhé

Hạng B2
10/9/11
400
319
63
Mình đang mê em EX quá ,không lẻ bây giờ đuổi con vợ ở nhà ra thì lại phải tốn của hồi môn nửa chứ máu lên tới nảo rồi.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Nói gì khó hiểu thế nhỉ ? radar là sao ? cái cục cảm biến detector để đo lường khoảng cách , chống đi lệch làn đường và giữ khoảng cách an toàn ở wildtrack nó bằng cái galaxy A7 gắn phía sau cái dè xe đúng không ? mấy thầy độ ARB vô là hay phải dời cục nầy đi lên cao 1 chút. Cái gì mà radar quân sự quân bạ gì ghê vậy ??? hehe. Đừng làm em sợ , mấy anh trấn thành quá...

• Like
Reactions: thailoibk
Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Lý do để không mua Explorer chỉ là không đủ tài chính.
Xe đẹp, trang bị tốt, an toàn cao, nhiều tính năng, công nghệ hiện đại, nhìn sang trọng và giá hợp lý trong phân khúc, lại còn Thương hiệu toàn cầu.

Nhược điểm của em nó là gì?
Yes, nhược điểm của nó là giá không dành cho số đông bác ạ

Hạng D
16/11/15
1.199
1.110
113
34
Nói gì khó hiểu thế nhỉ ? radar là sao ? cái cục cảm biến detector để đo lường khoảng cách , chống đi lệch làn đường và giữ khoảng cách an toàn ở wildtrack nó bằng cái galaxy A7 gắn phía sau cái dè xe đúng không ? mấy thầy độ ARB vô là hay phải dời cục nầy đi lên cao 1 chút. Cái gì mà radar quân sự quân bạ gì ghê vậy ??? hehe. Đừng làm em sợ , mấy anh trấn thành quá...
Cục đó là radar đó bạn
Vì cái tiêu chuẩn củ chuối của VN mà mấy hãng phải lược bỏ mấy tính năng an toàn cao cấp (tránh va chạm, ...)

3/12/14
509
302
63
36
Biên Hoà Đồng Nai
Như thế ví dụ nhà em mua con này về giai đoạn đầu ko có cảm biến này, thì giờ khi đc cấp phép, đc trang bị thì xe mua chính hãng giai đoạn đầu có đc lắp đặt lại miễn phí ko các cụ nhỉ. Nếu ko thì thiệt thòi cho ng mua trc quá. Hay là họ lược đi thì cũng giảm giá rồi nhỉ???

Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Lý do để không mua Explorer chỉ là không đủ tài chính.
Xe đẹp, trang bị tốt, an toàn cao, nhiều tính năng, công nghệ hiện đại, nhìn sang trọng và giá hợp lý trong phân khúc, lại còn Thương hiệu toàn cầu.

Nhược điểm của em nó là gì?
nhưoc điểm của e nó là ko có nhược điểm :D