Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Xấu nhất là cái đuôi xe, nhìn vào mất cảm tình. còn lại tất cả điều ok.
Dòng Fiesta khắc phục đc cái bánh sau là thắng đĩa + cái đuôi xe của Sedan nữa là ok.

Tập Lái
14/10/14
2
1
3
37
Có bác nào làm sales ford ở đây ko? Báo giá cho em Fiesta Titanium sedan với? Kế hoạch của em lấy xe trong tháng 3 này, em ở Hà Nội nhé.

Hạng B2
25/1/14
104
13
18
Có bác nào làm sales ford ở đây ko? Báo giá cho em Fiesta Titanium sedan với? Kế hoạch của em lấy xe trong tháng 3 này, em ở Hà Nội nhé.
Bác qua OF nhé chứ Os thì ít bác ở ngoài ấy lắm, nói chung em thấy ford Fiesta nó được giảm nhiều lắm thì phải.

Hạng B1
9/3/15
83
14
8
35
bác cho chi tiết cấu hình em này đi bác
xe Fiesta bản sedan số tự động 6 cấp mới.dự kiến cuối tháng 3 sẽ bán ra tại việt nam.
động cơ 1.5L AT 4 cửa, thắng Đĩa - Tang trống,Vành (mâm) đúc hợp kim 16",195/50 R16
hệ thống cân bằng điệ tử ESP thường được trang bị trên các dòng xe cao cấp giúp xe chạy ổn định và an toàn hơn khi xe đi vào đường trơn trượt,bùn lầy,quay co khi đi với vận tốc cao.
hệ thống hỗ trợ khởi hành ngang dốc HLA
2 túi khí bảo vệ tối đa cho người lái và hành khách an toàn tuyệt đối
giá xe là 566 000 000 vnđ

• Like
Reactions: ferrari_f1
Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
xe Fiesta bản sedan số tự động 6 cấp mới.dự kiến cuối tháng 3 sẽ bán ra tại việt nam.
động cơ 1.5L AT 4 cửa, thắng Đĩa - Tang trống,Vành (mâm) đúc hợp kim 16",195/50 R16
hệ thống cân bằng điệ tử ESP thường được trang bị trên các dòng xe cao cấp giúp xe chạy ổn định và an toàn hơn khi xe đi vào đường trơn trượt,bùn lầy,quay co khi đi với vận tốc cao.
hệ thống hỗ trợ khởi hành ngang dốc HLA
2 túi khí bảo vệ tối đa cho người lái và hành khách an toàn tuyệt đối
giá xe là 566 000 000 vnđ

em nghĩ đây là chiêu của Ford để bán được em Titanium, giá công bố chênh lệch có 10-15 triệu mà option Trend khác xa Titanium... ai đi xem em Trend này thì các bác Sales sẽ nói "anh chị thêm 20 triệu lấy Titanium đi"

Hạng B1
9/3/15
83
14
8
35
em nghĩ đây là chiêu của Ford để bán được em Titanium, giá công bố chênh lệch có 10-15 triệu mà option Trend khác xa Titanium... ai đi xem em Trend này thì các bác Sales sẽ nói "anh chị thêm 20 triệu lấy Titanium đi"
không phải chiêu trò gì đâu bạn.đây là mẫu xe ford chưa có trong phân khúc trong thị trường việt nam
nên ford tung ra phiên bản 4 cửa số tự động 6 cấp nằm trong phân khúc sedan B để mọi người có nhiều sự lựa chọn hơn trong phân khúc sedab B đầy tiềm năng.

Hạng B2
30/5/13
264
289
63
Thà số sàn cũng được mà có 7 túi khí cho an toàn, chớ đều mẹ 2 túi khí còn người ngồi sau chết kệ xác nó à?
Số sàn làm gì đào ra xe nào có 7 túi khí bác :D

Fiesta 7 túi khí chỉ có trên Titanium, sport và sport ++ ( ecobost ) mà thôi.

Hạng B1
9/3/15
83
14
8
35
ĐÂY LÀ BẢN CÓ TIỆN NGHI VÀ CHẾ ĐỘ AN TOÀN NHẤT TRÊN PHÂN KHÚC THỊ TRƯỜNG SEDAN B TRÊN THỊ TRƯỜNG VIỆT NAM.
2 TÚI KHÍ,CÂN BẰNG ĐIỆN TỬ ESP VÀ HỖ TRỢ KHỞI HÀNG NGANG DỐC HLA

Hạng B2
23/6/14
139
808
93
Saigon
Em đang xài bản 2011, nói chỉ một từ là hài lòng. Tuy nhiên em nó có 1 điểm trừ không nhỏ là ko có vùng lạnh độc lập cho ghế sau. Nhiều lúc phía trước thì gió thổi mạnh thấy lạnh xương mà băng sau vẫn kêu nóng. Em nghĩ nếu ford trang bị thêm option này chắc ko có đối thủ ở VN. Hộp số và động cơ chắc chắn là ngon nhất xe hạng B ở VN rồi