Hạng B2
20/4/11
321
54
28
47
Biển số mất hết 1 xấp biladen, thích số đẹp thì call e, chữ ký bên dưới:)

Hạng B2
31/5/11
135
26
38
fiesta11828 nói:
Ko biết nói sao với Ford nữa quảng cáo 8l trong thành phố mà e chạy toàn trên 13l,giờ Đã chạy trên 1200km,lần nào đổ xăng cũng canh Trip ,thấy hao nhiều nhưng nghĩ xe mới chưa đều máy,e chạy đủ 1000km lên Ford bảo dưỡng kiểm tra máy xong cũng La lúc xe báo hết xăng,e đổ 36l a95 bấm Trip và chạy đc 240 km thì báo hết xăng,e chạy trong thành phố,ko chạy vào giờ cao điểm ko hiểu sao lại hao xăng như vậy.đúng La ko tin đc Quảng cáo.xe chỉ nhấn nhẹ ga Là vòng tua lên cao như em Fi này thì làm sao ko hao xăng cho đc.Bó tay.
4 sg đang tổ chức chạy thử để kiểm chứng, bác mang xe này cho họ test luôn xem có đỡ hơn không. Bài viết của bác bên topic về xăng fi Thực tế, em mới đăng ý kiến phản hồi của chú sale 4 bên quận 3 thì bị xoá luôn và bị khoá không cho cm topic đó nữa. Chán như con gián. Cụt hứng em bỏ 4 mua toy luôn.

Hạng B2
20/4/11
321
54
28
47
Các bác 4 mời, nhg lại đổi ý k biết có vđe gì k, bác giống mình lúc mua xe, sau đó cg complain riết chán, nói chg k tiếp thu. Nhà mình có con In, lúc đi bảo dg mình báo chân abrada k cắt, thế là k biết bác tiếp nhân hso bực bội gì lên dậm mạnh và nói k bị gì, thế là mình vào complain đích danh ô ktra xe, thế là sau đó cứ call liên tục xem xe e còn gì k, còn gì k hài lg k, e chả biết sao chứ dvu hậu mãi To là khá tốt

Hạng B2
31/5/11
135
26
38
4 thì cũng tùy chỗ bác à. Mới đầu e xem 4 fiesta ở chỗ Tân Phú, chỗ này sale cũng nhiệt tình giải thích (do em mới mua lần đầu nên hỏi hơi ngu), lại cho nổ máy nghe thử cả trong showroom máy lạnh nữa, chăm sóc cũng kỹ gọi tư vấn luôn các loại xe suốt làm giờ không mua em cũng tự cảm thấy xấu hổ. Em thì thích hatchback nhưng không có, phải chạy lên quận 3 thì bị coi khinh không thèm tiếp. Mọi người cứ chê toy kiêu chứ em cũng mặc cả giảm giá được chút ít, tuy không nhiều và mình cảm thấy thực sự mình là người mua pác ạ.

Tập Lái
20/4/07
45
8
8
fiesta11828 nói:
Ko biết nói sao với Ford nữa quảng cáo 8l trong thành phố mà e chạy toàn trên 13l,giờ Đã chạy trên 1200km,lần nào đổ xăng cũng canh Trip ,thấy hao nhiều nhưng nghĩ xe mới chưa đều máy,e chạy đủ 1000km lên Ford bảo dưỡng kiểm tra máy xong cũng La lúc xe báo hết xăng,e đổ 36l a95 bấm Trip và chạy đc 240 km thì báo hết xăng,e chạy trong thành phố,ko chạy vào giờ cao điểm ko hiểu sao lại hao xăng như vậy.đúng La ko tin đc Quảng cáo.xe chỉ nhấn nhẹ ga Là vòng tua lên cao như em Fi này thì làm sao ko hao xăng cho đc.Bó tay.

Xe bác chắc có vấn đề gì rồi. Em công nhận Fiesta nhấp nhẹ chân vòng tua lên rất nhanh, chuyển số 1-2 ở vào khoảng 1700-1800rpm nhưng số 3-4 phải lên cỡ 2300rpm. Số cao nữa thì em chưa rõ do chủ yếu chạy trong thành phố. Tuy nhiên xe nhà em tốn cỡ 10l/100km thôi. Đường SG tuần rồi cũng thông thoáng nên em đoán đường kẹt xe chắc cỡ 11l-11.5l/100km.
InnovaV nhà em ngốn cỡ 15l/100km bác ạ. Em đồng ý với bác là dịch vụ của Toy tận tình chu đáo hơn Ford. Cơ sở hạ tầng cũng tốt và chuyên nghiệp hơn

Hạng B1
21/8/10
68
0
0
bác chủ thớt cho em hỏi độ bi xenon ở đâu và mất bao lua gạo.em đang tính đè em focus ở nhà ra làm.nhưng 1 phần vẫn còn e ngại sợ chú cánh sát khát cafe lại kiếm cớ kêu em bao ==

Hạng B2
28/3/07
284
1
18
@ bác minhhcc, bác cho hỏi số, 3388 và 033.99 có ý nghĩa như thế nào ạh

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
newface nói:
bác chủ thớt cho em hỏi độ bi xenon ở đâu và mất bao lua gạo.em đang tính đè em focus ở nhà ra làm.nhưng 1 phần vẫn còn e ngại sợ chú cánh sát khát cafe lại kiếm cớ kêu em bao ==

Bác khactrung ở Trần Bình Trọng có độ đèn đó bác!