Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44
truongsonk300 nói:
GLK.ESC nói:
@botay: lúc còn bien 4 số thì chọ tinh nut la dug roj.nhung khi len bien 5 so ma tinh nut thì bac ko theo kip thoi dai roj.bien 5 so co dau. . o giua thj lam gj con chuyen tinh nut??con que em chua len den con so hang tram.hien dag dung lai o 004.00 thj chờ mat 2 so 00 o dau thj chac luc do em dọ xe roi:).bác noj bien nay la ngau nhien vay bac thu boc bien bat ki co duoj 68 hay 79 cho em xem thu di a.noj ma ko lam thj cug chj la noj suong thoi!
em chả tốn tiền bac gì, bốc tự nhiên nó cũng ra cái số 067.68, ko biết là đ5p hay xấu vậy...
ko te nhung cung ko dep!Neu bac choi tinh theo la tien len thi chi ap dung cho bien 4 so!(Vd:4142)Neu bien bac ma la 68.68 thi cung mat vai $ moi ra dc.Tru khi la VIP:cool: Neu bac boc bien 066.68 thi` em nghi dep tuyet!
Du` gi` bac up hinh len cho anh em xem thu bien so cua bac' va vo 2 bac di a!Em nong long cho doi!
Than.
bien 5 so h la tinh theo sinh,lao,benh,tu! va neu tinh thi chu yeu tinh' 2 con so sau dau . vd:001.(99)
Sr laptop e bi hu vietkey!MOD thong cam !

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
GLK.ESC: Cu còn nhò mà sao miệng luỡi uốn éo thế. mới nói là 68 hoặc 79 đuôi thì phài tốn tiền mà, biển của anh là tự bốc chẳng tốn xu nào đó cu.

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Kính mời bác minhcc và bác núi dài ngày CN 28-8 qua cafe offline ở kỳ hòa ạ

c5
Hạng C
7/8/11
512
0
0
truongsonk300 nói:
GLK.ESC: Cu còn nhò mà sao miệng luỡi uốn éo thế. mới nói là 68 hoặc 79 đuôi thì phài tốn tiền mà, biển của anh là tự bốc chẳng tốn xu nào đó cu.
:D

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
hang_xeng nói:
Cám ơn bác, nếu ngày đó ko bận công việxc gì em sẽ tham gia cùng các bác

c5
Hạng C
7/8/11
512
0
0
truongsonk300 nói:
hang_xeng nói:
Cám ơn bác, nếu ngày đó ko bận công việxc gì em sẽ tham gia cùng các bác
Trả lời dzầy, giống từ chối khéo quá :D

Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44
)
truongsonk300 nói:
th1:Lưỡi ko xương mà?(Bác ko biết à?)
th2:Sao bác biết tuổi em còn nhỏ?Mà gọi bằng cu này cu nọ?Bác đoán thử em bao nhiêu tuổi thử xem?Em nghĩ chắc bác cũng qua Ngũ tuần rồi nhỉ?

th3:Bác nói xe bác biển 067.68.Vậy,Bác up lên cho ae chiêm ngưỡng dung nhan vợ bác đi?Em cũng đang nóng lòng chờ đây bác à!

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
GLK.ESC nói:
)
truongsonk300 nói:
th2:Sao bác biết tuổi em còn nhỏ?Mà gọi bằng cu này cu nọ?Bác đoán thử em bao nhiêu tuổi thử xem?Em nghĩ chắc bác cũng qua Ngũ tuần rồi nhỉ?

th3:Bác nói xe bác biển 067.68.Vậy,Bác up lên cho ae chiêm ngưỡng dung nhan vợ bác đi?Em cũng đang nóng lòng chờ đây bác à!
thứ 1 : cu chỉ bằng tuổi con bác,
thứ 2: xe của bác thì cả cái hội FFC đều biết, chỉ mình cu là ko biết.
thứ 3: cu cẩn thận, cu ngồi ở tận PT mà mà bày đặt nói chuyện hóng hớt ở SG coi chừng hỏng cái lưỡi ko xương đó.:D

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
truongsonk300 nói:
GLK.ESC nói:
)
truongsonk300 nói:

thứ 1 : cu chỉ bằng tuổi con bác,
thứ 2: xe của bác thì cả cái hội FFC đều biết, chỉ mình cu là ko biết.
thứ 3: cu cẩn thận, cu ngồi ở tận PT mà mà bày đặt nói chuyện hóng hớt ở SG coi chừng hỏng cái lưỡi ko xương đó.:D

Bác núi dài trở thành thầy bói trên 4rum rùi

Nhưng bác bói em ko ra nhưng em biết bác. Phải công nhận bác già nhưng rất "đẹp chai" Em nói thật đó. Bác còn rất rất phong độ

Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44
@ bac nui dai:dung la rung cang gia cang cay(cau nay em khen bac thuc long)
Th1: dug la e o pt(cai nay ai cug bik)
th2:dug la neu so ra chj bang con bac thoi!
Th3: vay o pt ko dc nọ chuyen hong hot trog Sg ha bac?(vay chac phai hong hot chuyen ben Mỹ moi ko hong luoi ha bac?)
Du gi e cug that su ne phuc va kinh trong bac rat nhju(phuong cham os la them ban bot thu dug ko a?)
Em co gj ko phai bac bo qua cho nhe.tre nguoi non da ma!
Than.