Hạng F
8/8/06
6.456
20.950
113
40
lohubu nói:
Focus được Ford giới thiệu lần đầu tại Việt Nam vào năm 2005 để thay thế cho Ford Laser, Các thế hệ Focus ban đầu tại Việt Nam chỉ bao gồm các bản xe 4 cửa ( Sedan) để cạnh tranh trực tiếp với Toyota Altis tại thời điểm đó, Có thể nói, Khi Ford Focus xuất hiện tại Việt Nam, <span style=""color: #ff0000;"">Với màn ra mắt hoành tráng tại Sân Vận động quân khu 7, Và chiếc Focus mô hình có kích thước giống như chiếc Focus thật từ từ bay từ sân khấu và rất ấn tượng với khán giả Việt Nam.</span>

Anh Phương làm lâu vậy cho em hỏi còn cái clip này không anh. Up lên xem. Bữa vô FB cua aLong chỉ nhìn thấy hình không đc xem clip. hihi.
Nếu có up lên cho anh em xem với anh ui ... Lúc thời điểm này chắc e mới học lớp 10 nhưng rất iu xe.
Lúc đó anh xài điện thoại trắng đen nên không có quay Film lại :D

Hạng C
28/4/09
825
37
48
40
Meg2k nói:
Nhìn em Ghia 2.0L nó không có được đường nét sang trọng như Altis hiện tại bác ạ, không khéo Ford VN chuẩn bị mắc một sai lần tương tự với Focus mới :D (em lên xem xe Focus mới trên chỗ bác vài lần mà cuối cùng em vẫn không xuống tiền được khi mà Altis & Civic nó khuyến mãi nhiều hơn nó - lính mới tò te mà định giá cao quá - thật sự rất thích em Focus mới nhưng em vẫn chờ Ford giảm giá, còn nếu không chắc qua Tết em lấy brand khác).

Em thấy có bao giờ thấy quen 1 em 20 chân dài, "mông má" đầy đủ mà chi phí cafe, đưa đón, ăn uống ...lại rẻ hơn quen 1 em U30 đâu. em U nào mà chả chịu xuống nước ngọt ngào với các anh để kiếm chồng.

Giờ bác có cơ hội quen 1 em 20 trẻ trung, đầy đủ công nghệ mới của Ford mà chi phí lại xem xem U30 thì có gì phàn nàn.

Hạng B2
26/7/11
292
28
28
11
Lò Gạch Cũ
daystar nói:
Giá con này với Mon 2012 giờ quá ngon, chỉ tội cá nhân em thấy mông 2 con này nó cứ như mấy thằng loi choi lóc chóc, cái mông làm hỏng cả body
Mông 2 con này nhìn qua ko đẹp.Mondeo là tiếc nhất,mông bị u lên 2 cục rất xấu!Còn focus thì đít nhổng nhưng nếu đậu cạnh civic thì thấy cao hơn nên cũng bớt bèo hơn!

Hạng D
30/5/12
2.632
5.826
113
Em ơi Sài Gòn phố
Em thấy mấy xe concept, mông hay đầu gì cũng chơi 1 dải đèn chạy băng từ trái qua phải, nhìn rất đã. Mondeo với Focus mới lấy mẫu từ Châu Âu, mà ở Châu Âu thì Mondeo và Focus chỉ thuộc hạng trung, dành cho thanh niên thôi nên nó thiết kế cũng phải trẻ trẻ 1 tí.

Hạng F
14/9/04
9.900
27.353
113
Q3
Hổm ghé anh Tấn FPQ bạn bác xedap xem chiếc Ghia cũ 400 chai kg mua dc tiếc quá

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83