Hạng B2
11/9/11
215
11
18
Hóc Môn
xceramic.vn
còn tuỳ hợp đồng nữa chứ bác, nếu trong hợp đồng ghi giá tạm tính thì đố bác giữ giá dc,:D
phumy nói:
Dù có tăng giá nhưng đã đặt cọc rồi thì vẫn giữ nguyên giá cũ chứ!
theone1984 nói:
mới vừa kí hợp đồng, đặt cọc bữa t3 29-11, hnay ford báo tăng giá thêm 20m, ko giao xe, vụ này xử sao đây các bác

Hạng C
13/11/11
528
855
93
Sài Gòn
Ở cái xứ gì mà mình có tiền đi mua xe mà nó coi mình chả ra cái gì cả! Tiền mồ hôi ra đấy chứ đâu phải giấy đâu à? Mình cũng định lấy Ford Friesta nhưng bi giờ ko tính nữa, vội gì cho nó chém? Tết mà làm gì? thuê xe có tài xế nó lái luôn ngủ cho đã, còn tiền gởi tiết kiệm kiếm chút tiêu tết luôn. Qua têt là nó giảm lại ấy mà!

Hạng F
8/8/06
6.456
21.061
113
40
@loiht: bác ko làm trong nghành xe có lẽ bác ko hiểu, Xe hơi là ngành có doanh thu cao nhưng chẳng lời lóm gì bác ạ, năm nay ko khéo có nhiều đại lý xe hơi lỗ như chơi
@chuthot: E đang thu xếp cho bác lấy được giá cũ, hi vọng thứ 2 sẽ báo bác là ok.

Hạng B2
24/5/08
282
18
18
Hix... tăng có mấy triệu thì tăng làm j cho mang tiếng vậy trời..............................

Hạng B2
14/3/11
299
14
18
ios.vn
Quy luật cung cầu thôi mấy bác, xe nào hot thì tăng giá, xe nào ế thì phải giảm giá để tăng doanh số, Everest giảm giá 90tr sao không thấy bác nào than khóc nhỉ :D

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
iOS.vn nói:
Quy luật cung cầu thôi mấy bác, xe nào hot thì tăng giá, xe nào ế thì phải giảm giá để tăng doanh số, Everest giảm giá 90tr sao không thấy bác nào than khóc nhỉ :D
Everest giảm xong vẫn còn ... cao quá

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
:D Đặc biệt là cho dòng 4x4 , Thật sự đây là một chương trình lớn của Ford đưa ra cho dòng Everest. Everest không phải ế như bác nói đâu ạ !

Thật sự cái giá tăng do ảnh hưởng của đồng tiền ạ ! Chứ Ford là nhà sản xuất mà ngậm bồ hòn chạy theo "áp lực " thì thương hiệu Ford chắc sẽ không được các bác tin tưởng nữa;) cho dù có vài triệu thôi, nhưng đó là chất lượng được khẳng định.
Các bác có làm trong ngành xe mới hiểu như bác xedap chia sẽ, biết đâu tết nay là các anh em trong ngành không có dưa hấu đỏ :(
iOS.vn nói:

Hạng B2
11/9/11
215
11
18
Hóc Môn
xceramic.vn
nói thì nói vậy thui chứ mấy hãng khác đua nhau giảm giá ào ào ( http://vietnamcar.com/?ne...-xe-dua-giam-gia.html) , mấy ông CEO hãng Ford nhà ta thì ngược lại
Thật không thể hiểu nổi:p
4P nói:
:D Đặc biệt là cho dòng 4x4 , Thật sự đây là một chương trình lớn của Ford đưa ra cho dòng Everest. Everest không phải ế như bác nói đâu ạ !

Thật sự cái giá tăng do ảnh hưởng của đồng tiền ạ ! Chứ Ford là nhà sản xuất mà ngậm bồ hòn chạy theo "áp lực " thì thương hiệu Ford chắc sẽ không được các bác tin tưởng nữa;) cho dù có vài triệu thôi, nhưng đó là chất lượng được khẳng định.
Các bác có làm trong ngành xe mới hiểu như bác xedap chia sẽ, biết đâu tết nay là các anh em trong ngành không có dưa hấu đỏ :(
iOS.vn nói:

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
xe3thi nói:
nói thì nói vậy thui chứ mấy hãng khác đua nhau giảm giá ào ào ( , mấy ông CEO hãng Ford nhà ta thì ngược lại
Thật không thể hiểu nổi:p nghịch lý này còn áp lên xe 2b của honda nữa, mặc dù tỉ lệ nội địa là trên 90% và giá linh kiện hình như là 2%, nhưng giá xe vẫn cứ ào ào lên (ko tính làm giá nhá)

Hạng B2
1/4/11
352
23
18
Bác xe đạp cho hỏi có cái gì mới cho Focus 1.8AT không mà Ford Việt Nam lại tăng giá vậy?