Hạng B2
2/7/07
282
52
28
yahoo.com
Bác đừng có thần thánh hóa con FE lên thế. Bản thân nó cũng chỉ là 1 con SUV giả cầy (khung gầm xài chung với bán tải) thì tuổi gì mà so với Prado là 1 con SUV thực thụ!
Bác khai sáng giúp xe SUV là thế nào ạ?

Nhiều bác trên đây thấy giá cao hơn mong đợi nên la lối ỏm tỏi, so sánh với nào outback, sedona, santafe, tucson nữa... chắc cũng sẽ có bác so sánh với Innova cho mà xem... haiza.

Hạng C
16/6/11
625
482
63
SUV là Sport Utility Vehicle. Tức là phương tiện thể thao. Mà thể thao là phải dùng sức chứ không tự động được. Tức là mọi cái phải dùng cơm hết
1. Cửa kính quay tay
2. Gương gập tay. Chỉnh mặt gương bằng cách ấn vào mặt gương
3. Số sàn. Chân côn chân ga chân phanh nặng thấy bà cố
4. Đi được mọi địa hình
5. Nổ máy phải dùng maniven chứ ko được đề nổ
6. Trời mưa hay nắng thì ngồi trong xe cũng như ngoài xe
7. ...
Các bác tìm con xe nào như vậy thì nó là SUV. Nhà em có cái máy cày đầy đủ các tính năng trên. Chắc nó là SUV

Hạng B2
25/4/10
321
863
93
Nhanh nhất là cuối tháng 1 này. Mỗi đại lý có được 1 đến 2 xe thôi. Ký xong hợp đồng bảo nó đến lấy nó còn chưa đến kìa.

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Nhanh nhất là cuối tháng 1 này. Mỗi đại lý có được 1 đến 2 xe thôi. Ký xong hợp đồng bảo nó đến lấy nó còn chưa đến kìa.
Phản ứng của NTD nên có dám nhập về đâu? Phải nhập về 1 ít thử phản ứng NTD rồi mới dám nhập ồ ạt hay .... chứ

Hạng D
8/5/09
1.258
2.076
113
Em đã chính thức chía tay em nó, mai sẽ làm việc với đại lý để lấy lại tiền cọc đặt hồi tháng 7, chiều qua em vừa rước về em Sienna 2010 để thay thế em FT 2009 em đang đi, đi vài năm mới tính tiếp

Attachments

Chỉnh sửa cuối: