Hạng D
29/3/16
1.996
2.642
113
46
tôi chả ngụy biện gì cả, đơn giản xe ford đạt tiêu chuẩn tại Mỹ,Thái Lan, Châu Âu. Còn đây chỉ là mãu test thử ko phải bản thương mại. hơi tí kêu lừa dối, lừa đảo........ trong khi thông tin thì nghe 1 chiều cũng phán như đúng rồi =)) càng nói càng thấy sự hiểu biết của bạn có hạn
VW cũng tung hoành khắp nơi cho đến khi bị moi ra gian lận nhé. Đừng nghĩ cứ hãng to của Âu của Mỹ là mặc nhiên cái gì cũng tốt, cũng trong sạch nhé

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Cũ không đồng nghĩa với dỏm.
Mình đâu nói nó dỏm, mình chỉ nói là với cái động cơ “đời cô Lựu” thì tiêu chuẩn Euro thời đấy nó “cao” ntn ? Nó “bền” tại vì nó quá đơn giản, ít công nghệ để giảm khí thải và tăng công suất động cơ.... Bởi vậy, mỗi lần đứng sau con Phò Thu nợ G là không thở được với mùi khét....

• Like
Reactions: Bluetooth847
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Giá trị thực tiễn của NĐ 116 !
Mặc dầu mong giá xe giảm nhưng e ủng hộ 116 . Co thể nhờ 116 mà mấy cái động cơ đời cô lựu của bác P ko về đc . Ford bị gạch tên, còn Toy có thể do vậy mà chưa dám về , hy vọng khi về thì xe ok hơn

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng B1
11/10/16
81
52
18
44
explorer tiêu chuẩn euro 5 mà làm sao ko đạt Euro 4 dc :p
Số 5 và số 4 khác nhau mà bn. Tờ 100 euro cũng khác tờ 200 euro mà. Tại thằng ford là công ty Mỹ nên không biết xài đồng euro hay sao :D:D:D:D:D

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
VW cũng tung hoành khắp nơi cho đến khi bị moi ra gian lận nhé. Đừng nghĩ cứ hãng to của Âu của Mỹ là mặc nhiên cái gì cũng tốt, cũng trong sạch nhé
Dân mình có 1 cái thói quen là cứ cái gì của Âu của Mỹ là mặc nhiên nó tốt, họ quên rằng, ở đâu cũng có lưu manh hết. Họ quá thần thánh cái xứ mà họ chẳng biết gì về nó, mặc nhiên dán nhãn "chất" cho bất cứ thứ gì nó sx ra.

Tập Lái
2/6/17
29
21
3
51
Biết cái quái gì về đo tiêu chuẩn khí thải bày đặt . Bọn nước ngoài nó cười cho. Khí hậu và không khí , môi trường sống thì kém , vứt rác và môi trường sống Không trong lành mà bày đặt đòi kiểm tra khí thải. Nực cười với mấy tay tiến sỹ giấy này quá
Hãy tự hào là người Việt Nam đi bạn, 4000 năm lịch sử so với vài chục năm thì nghĩa lý gì.

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Euro nào thì nó chỉnh soft 30s là xong xe nào cũng có cái hộp ecm này để chỉnh giờ xe máy còn chỉnh dc nói chi xe hơi

• Like
Reactions: yeuxemy and nta139